Uptades: mbeya city vs ashanti nw on.

Uptades: mbeya city vs ashanti nw on.

Saitot

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Posts
613
Reaction score
152
Mechi iliyokuwa imepangwa kesho jumapili inachezwa leo na prison atacheza kesho . Mbeya city na ashanti ndo wanaingia uwanjani sasa. Tuendeleee
 
Lete maneno hii mbeya city ndiyo timu ya kushabkia
 
Hii timu ya Mbeya city tunaambiwa ina mashabiki lukuki huko Mbeya mbona hawaji huku kutuletea updates, au Mbeya hakuna Internet?

CC Nakapanya
 
Last edited by a moderator:
mechi iliyokuwa imepangwa kesho jumapili inachezwa leo na prison atacheza kesho . Mbeya city na ashanti ndo wanaingia uwanjani sasa. Tuendeleee

tunakutegemea kwa updates
 
Msijali bado 0. 0 dakika ya kumi
 
Adam kingwande daaah anacheza maridadi sana kwa ashanti safi sana,,
 
Adam kingwande daaah anacheza maridadi sana kwa ashanti safi sana,,

Hivi wapo kina Adam Kingwade wangapi, juzi si alikuwepo kikosi cha Kagera kilichocheza na Simba?

Kagera Sugar; Agathon Anthony/Hannington Kalyesebula dk22, Salum Kanoni, Martin Muganyizi, Ernest Mwalupani, Malegesi Mwangwa, Zuberi Dabi/Juma Mpola dk46, Benjamin Asukile/Adam Kingwande dk46, George Kavilla, Themi Felix, Daudi Jumanne na Paul Ngwai.
 
Ashanti wamejifunga wakiwa kwenye harakati za kuokoa , mpira ni mzuri japo mbeya city walishakosa magoli mawili ya wazi, ashanti wapo njema kiasi . Ni half time sasa
 
Hivi wapo kina Adam Kingwade wangapi, juzi si alikuwepo kikosi cha Kagera kilichocheza na Simba?

Kagera Sugar; Agathon Anthony/Hannington Kalyesebula dk22, Salum Kanoni, Martin Muganyizi, Ernest Mwalupani, Malegesi Mwangwa, Zuberi Dabi/Juma Mpola dk46, Benjamin Asukile/Adam Kingwande dk46, George Kavilla, Themi Felix, Daudi Jumanne na Paul Ngwai.

Inawezekana ni lineup erro mkuu , ngoja nifuatilie ila anajua kuupaka rangi mpira aiseee!!
 
Hii timu ya Mbeya city tunaambiwa ina mashabiki lukuki huko Mbeya mbona hawaji huku kutuletea updates, au Mbeya hakuna Internet?

CC Nakapanya

hii mechi ya leo wamezingua,mechi ilikuwa ichezwe kesho nashngaa inachezwa leo,na leo hii nilishapanga ratiba nyingine so sitaweza kuwepo uwanjani.nafikiri Saitot atatupa upadates
 
Last edited by a moderator:
Kipindi cha pili kimeanza mby city 1 ashant 0
 
Hii timu ya Mbeya city tunaambiwa ina mashabiki lukuki huko Mbeya mbona hawaji huku kutuletea updates, au Mbeya hakuna Internet?

CC Nakapanya

hii mechi ya leo wamezingua,mechi ilikuwa ichezwe kesho nashngaa inachezwa leo,na leo hii nilishapanga ratiba nyingine so sitaweza kuwepo uwanjani.nafikiri Saitot atatupa upadates
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom