Upinzani kwenda mahakamani tena ni sawa?


Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Je ndugu zanguni pamoja na kuwa Upinzani umezidi sana kwa kwenda mahakamani mara kwa mara..je kwa kesi ya sasa hivi sababu iliyowapeleka mahakamani mwaionaje??Ni haki uchaguzi kusimamishwa?watashinda kesi?
 
L

Lawson

Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
70
Likes
1
Points
0
L

Lawson

Member
Joined Sep 25, 2007
70 1 0
watafanyiwa kama Mtikila, watashinda ila itatumika sheria kuwa nani anadhilika zaidi kutokana na kusitishwa kwa uchaguzi? hapo serikali itashinda. ila wanachodai nisawa maana hata mimi kadi yangu ya kupiga kura imepotea hivyo upinzani umekosa kura yangu.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
ndo yale yale kupigana na ukuta..waumia mwenyeeeewe!lets wait n see
ila kwa visingizio hivyo vya serikali as to nani anadhurika zaidi then ni bora waseme tuu kuwa hayo ma uchaguzi yatakua sio ya haki wala ya kidemokrasia ijulikane kote ulimwenguni
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,151
Likes
4,488
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,151 4,488 280
Aisee Hivi ilikuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,487