Upinzani kuimarika zaidi chini ya Rais Magufuli

Upinzani kuimarika zaidi chini ya Rais Magufuli

Travelogue_tz

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Posts
855
Reaction score
1,224
Kwa muda mchache nimefuatilia siasa za JPM, na tafsiri ya moja kwa moja ni kwamba anaonekana kukwerwa kwa urahisi anapokosolewa, na amekuwa ana react excessively pale anapokosolewa kwa kiwango cha kawaida.

Mfano tamko la operation Ukuta lilitolewa siku 1 lakini yeye ametumia zaidi ya wiki nzima kujibu wapinzani wake. Kutoa matamko makali na kutimiza dola kutumia nguvu kuthibiti Upinzani.

Kwa aina hii ya siasa za JPM Upinzani unapaswa kuwa objective katika kukosoa ili kujijenga zaidi
 
Godbless, wewe unafahamika siku zote kuwa hauko pamoja na Watanzania wanyonge, wewe uko pamoja na Wanasiasa, tena wale wasiojari shida na mateso ya watanzania tunaokula mlo mmoja kwa siku. Hivi kweli Rais anayefanya jitihada kubwa kubana matumizi yasiyokuwa ya Lazima, Rais ambaye kwa miezi 8 tu ameweza kununua ndege 2 na watz wanasafiri bila shida, Rais ambaye anawataka wapinzani wasiwapotezee Watanzania mda kwa kufanya mikutano na mandamano badala yake wafanye kazi kujiletea maendeleo, Rais ambaye ameshughulikia ubadhilifu, uzembe, wizi, rushwa, na nidhamu ndani ya serikali na vyama vya siasa kwa kuzingati sheria za nchi. Leo hii wewe Godbless unadiriki kuhoji bila aibu juhudi hizi chanya, je unataka Rais afanye nini? Je kama huyo Fisadi wako angechaguliwa na akafanya haya anayofanya JPM ungelaumu? Kama kweli wewe ni mkweli na ni objective enough, basi sema chochote juu ya hili, Lowasa ni mjumbe wa kamati kuu ya chama Taifa, Je mjumbe tu anayo mamlaka ya kuitisha kikao cha wabunge wa chama chake na kuwapa maelekezo na kuwataka wawe na msimamo dhidi ya Serikali. Huu utaratibu mbona hauuhoji?
 
Makusudically mihemuko kaka bati imepanda shs 40,000/- kila bando,sukari ni aibu ya mwaka,michango ya Mwenge,anazuia mikutano ya wapinzani yeye anaitisha mikutano sijui mikutano yake ni ajira?,anasigina katiba ww unasema anasimamia sheria,mambo mengine mfikiri sana sio kukurupuka na book saba za Lumumba Fc
 
Godbless, wewe unafahamika siku zote kuwa hauko pamoja na Watanzania wanyonge, wewe uko pamoja na Wanasiasa, tena wale wasiojari shida na mateso ya watanzania tunaokula mlo mmoja kwa siku. Hivi kweli Rais anayefanya jitihada kubwa kubana matumizi yasiyokuwa ya Lazima, Rais ambaye kwa miezi 8 tu ameweza kununua ndege 2 na watz wanasafiri bila shida, Rais ambaye anawataka wapinzani wasiwapotezee Watanzania mda kwa kufanya mikutano na mandamano badala yake wafanye kazi kujiletea maendeleo, Rais ambaye ameshughulikia ubadhilifu, uzembe, wizi, rushwa, na nidhamu ndani ya serikali na vyama vya siasa kwa kuzingati sheria za nchi. Leo hii wewe Godbless unadiriki kuhoji bila aibu juhudi hizi chanya, je unataka Rais afanye nini? Je kama huyo Fisadi wako angechaguliwa na akafanya haya anayofanya JPM ungelaumu? Kama kweli wewe ni mkweli na ni objective enough, basi sema chochote juu ya hili, Lowasa ni mjumbe wa kamati kuu ya chama Taifa, Je mjumbe tu anayo mamlaka ya kuitisha kikao cha wabunge wa chama chake na kuwapa maelekezo na kuwataka wawe na msimamo dhidi ya Serikali. Huu utaratibu mbona hauuhoji?
Kiongozi ulianza vizuri ila ulioposema kwamba amebaa matumizi na kununua ndege mbili kuwa saidia watanzania nikajiuliza is it real hizo ndege zitawasaidia watanzania kweli? Jibu ni zitawasaidia watanzania wachache wenyekipato hizo cha kupanda ndege na hivyo basi kuwabagua wale ambao hawana uwezo wa ku afford kupanda hizo ndege, nadhani badala ya kununu ndege ambazo zitawasaidia watanzania wachache ange Fanya kitu ambacho kila mtanzania kingempa unafuu wa watanzania, kumbuka kua bei ya sukari bado ipo juu
 
Godbless, wewe unafahamika siku zote kuwa hauko pamoja na Watanzania wanyonge, wewe uko pamoja na Wanasiasa, tena wale wasiojari shida na mateso ya watanzania tunaokula mlo mmoja kwa siku. Hivi kweli Rais anayefanya jitihada kubwa kubana matumizi yasiyokuwa ya Lazima, Rais ambaye kwa miezi 8 tu ameweza kununua ndege 2 na watz wanasafiri bila shida, Rais ambaye anawataka wapinzani wasiwapotezee Watanzania mda kwa kufanya mikutano na mandamano badala yake wafanye kazi kujiletea maendeleo, Rais ambaye ameshughulikia ubadhilifu, uzembe, wizi, rushwa, na nidhamu ndani ya serikali na vyama vya siasa kwa kuzingati sheria za nchi. Leo hii wewe Godbless unadiriki kuhoji bila aibu juhudi hizi chanya, je unataka Rais afanye nini? Je kama huyo Fisadi wako angechaguliwa na akafanya haya anayofanya JPM ungelaumu? Kama kweli wewe ni mkweli na ni objective enough, basi sema chochote juu ya hili, Lowasa ni mjumbe wa kamati kuu ya chama Taifa, Je mjumbe tu anayo mamlaka ya kuitisha kikao cha wabunge wa chama chake na kuwapa maelekezo na kuwataka wawe na msimamo dhidi ya Serikali. Huu utaratibu mbona hauuhoji?
acha unafiki ww eti kazuia maandamano na sisasa mbona yeye anafanya au anahutubia mawe? kwa hiyo mkutano akifanya raisi watanzania huwa wanaendea na kazi?
 
Godbless, wewe unafahamika siku zote kuwa hauko pamoja na Watanzania wanyonge, wewe uko pamoja na Wanasiasa, tena wale wasiojari shida na mateso ya watanzania tunaokula mlo mmoja kwa siku. Hivi kweli Rais anayefanya jitihada kubwa kubana matumizi yasiyokuwa ya Lazima, Rais ambaye kwa miezi 8 tu ameweza kununua ndege 2 na watz wanasafiri bila shida, Rais ambaye anawataka wapinzani wasiwapotezee Watanzania mda kwa kufanya mikutano na mandamano badala yake wafanye kazi kujiletea maendeleo, Rais ambaye ameshughulikia ubadhilifu, uzembe, wizi, rushwa, na nidhamu ndani ya serikali na vyama vya siasa kwa kuzingati sheria za nchi. Leo hii wewe Godbless unadiriki kuhoji bila aibu juhudi hizi chanya, je unataka Rais afanye nini? Je kama huyo Fisadi wako angechaguliwa na akafanya haya anayofanya JPM ungelaumu? Kama kweli wewe ni mkweli na ni objective enough, basi sema chochote juu ya hili, Lowasa ni mjumbe wa kamati kuu ya chama Taifa, Je mjumbe tu anayo mamlaka ya kuitisha kikao cha wabunge wa chama chake na kuwapa maelekezo na kuwataka wawe na msimamo dhidi ya Serikali. Huu utaratibu mbona hauuhoji?
Kununua ndege ndo watanzania maskini wanasafiri kwa raha? Si mngeanza tren au hata meli 4. Moja Victoria, Nyasa, Tanganyika na Zanzibar?
 
Kiongozi ulianza vizuri ila ulioposema kwamba amebaa matumizi na kununua ndege mbili kuwa saidia watanzania nikajiuliza is it real hizo ndege zitawasaidia watanzania kweli? Jibu ni zitawasaidia watanzania wachache wenyekipato hizo cha kupanda ndege na hivyo basi kuwabagua wale ambao hawana uwezo wa ku afford kupanda hizo ndege, nadhani badala ya kununu ndege ambazo zitawasaidia watanzania wachache ange Fanya kitu ambacho kila mtanzania kingempa unafuu wa watanzania, kumbuka kua bei ya sukari bado ipo juu
Fastjet ndo waliotusaidia
 
Godbless, wewe unafahamika siku zote kuwa hauko pamoja na Watanzania wanyonge, wewe uko pamoja na Wanasiasa, tena wale wasiojari shida na mateso ya watanzania tunaokula mlo mmoja kwa siku. Hivi kweli Rais anayefanya jitihada kubwa kubana matumizi yasiyokuwa ya Lazima, Rais ambaye kwa miezi 8 tu ameweza kununua ndege 2 na watz wanasafiri bila shida, Rais ambaye anawataka wapinzani wasiwapotezee Watanzania mda kwa kufanya mikutano na mandamano badala yake wafanye kazi kujiletea maendeleo, Rais ambaye ameshughulikia ubadhilifu, uzembe, wizi, rushwa, na nidhamu ndani ya serikali na vyama vya siasa kwa kuzingati sheria za nchi. Leo hii wewe Godbless unadiriki kuhoji bila aibu juhudi hizi chanya, je unataka Rais afanye nini? Je kama huyo Fisadi wako angechaguliwa na akafanya haya anayofanya JPM ungelaumu? Kama kweli wewe ni mkweli na ni objective enough, basi sema chochote juu ya hili, Lowasa ni mjumbe wa kamati kuu ya chama Taifa, Je mjumbe tu anayo mamlaka ya kuitisha kikao cha wabunge wa chama chake na kuwapa maelekezo na kuwataka wawe na msimamo dhidi ya Serikali. Huu utaratibu mbona hauuhoji?
Mkuu kwann mnapenda kuyaingza madhaifu yanu kwa Lowasa, Izo ndege anazonunua magu leo ni zao la mikutano ya wapinzan, Nyerere aliwai sema kiongoz yoyote ambaye anavunja Katiba jmt hatufai kabsa, maandamano ni haki ya msing ya kikatiba,. Hakuna watuzuiya
 
Justus ndyanabo, kupanda bati kuna maanisha kwamba Rais JPM hakuna kitu cha maana anachofanya kwa Watanzania? Yote niliyoyataja hukurejea hata moja, pia nilichokihoji dhidi ya Ngoyai nacho hujajibu, matokeo yake umekuja na malalamiko. Kumbuka ni muhimu kujihoji ww binafsi unalifanyia nini Taifa lako, badala ya kutaka likufanyie wewe kwanza. Kuhusu bei ya Sukari Rais amekusudia kuvilinda viwanda vya ndani, kitu ambacho ni jambo jema sana, lakini ktk kufanya hilo lazima changamoto zitokee na nyingine kuchangiwa na watu wenye mioyo ya kinyama kama wewe ambao wanaficha sukari kwa makusudi ili kumkwamisha Rais. Ukitaka nikuelewe vizuri, nakuomba usome hoja zote kwa kina na uzijibu kwa unagaubaga. Siyo hoja nyeti kama hizi unazijibu kwa sentensi 5 au 7, nakuishia kulaumu laumu tu. Ukiendelea kujibu hivyo mimi nitakuhesabu kuwa ww ni mbabaishaji na mfuasi wa Wapingaji. Na kupinga pinga ni asili ya SHETANI ambaye alianzisha kwa kupinga kanzi njema ya MUNGU
 
ila simshangai huyo jamaa kutumia nguvu nyingi kwenye kitu cheupe kama kwenye lami anachokisema ndo product za elimu yetu na mitaala yetu isiyomuandaa mwanfunzi kuwa na logical reasoning. sielewi tunaenda wap kama taifa kweli kwa elimu yoyote uliyonayo jmaa anafuata katiba kweli au ndugu hata katiba labda huuijui. Sio busara kwa nchi ya kimeokrasia kusema utawala wako umetoka kwa mungu mara nyingi kings(king louis IV of france) na enzi za kuhalalisha utumwa ndo zilikuwa kauli zao. Broo think outside the box
 
Godbless, wewe unafahamika siku zote kuwa hauko pamoja na Watanzania wanyonge, wewe uko pamoja na Wanasiasa, tena wale wasiojari shida na mateso ya watanzania tunaokula mlo mmoja kwa siku. Hivi kweli Rais anayefanya jitihada kubwa kubana matumizi yasiyokuwa ya Lazima, Rais ambaye kwa miezi 8 tu ameweza kununua ndege 2 na watz wanasafiri bila shida, Rais ambaye anawataka wapinzani wasiwapotezee Watanzania mda kwa kufanya mikutano na mandamano badala yake wafanye kazi kujiletea maendeleo, Rais ambaye ameshughulikia ubadhilifu, uzembe, wizi, rushwa, na nidhamu ndani ya serikali na vyama vya siasa kwa kuzingati sheria za nchi. Leo hii wewe Godbless unadiriki kuhoji bila aibu juhudi hizi chanya, je unataka Rais afanye nini? Je kama huyo Fisadi wako angechaguliwa na akafanya haya anayofanya JPM ungelaumu? Kama kweli wewe ni mkweli na ni objective enough, basi sema chochote juu ya hili, Lowasa ni mjumbe wa kamati kuu ya chama Taifa, Je mjumbe tu anayo mamlaka ya kuitisha kikao cha wabunge wa chama chake na kuwapa maelekezo na kuwataka wawe na msimamo dhidi ya Serikali. Huu utaratibu mbona hauuhoji?
Izo ndege amenunua kwa pesa zake?
 
Nani alikuambia kwamba hitaji la Watz ni mandamano, na mikutano? Nyerere si mlimtukana ww na Lisu kwamba amezoea vya kunyonga vya kuchinja haviwezi? Leo tena amekuwa mzuri? Hujui kuwa hata Mtei alikuwa hapatani na Nyerere? Leo imekuwaje au umejichanganya?
 
Ni kawaida ya Nyumbu kudhani yupo salama mbele ya Simba.

Subirini 2020 mshikishwe UKUTA tena
 
Ni aibu kubwa pia ni wendawazimu kudai kuwa eti kununuliwa ndege ni zao la wapinzani, upinzani umeshindwa kujenga hata ofisi za vyama hudusan hiyo Saccos ya Chadema, leo hii iishsuri CCM chama Dume kununua ndege. Koma kafilie mbali na Lowasa wako.
 
Ni aibu kubwa pia ni wendawazimu kudai kuwa eti kununuliwa ndege ni zao la wapinzani, upinzani umeshindwa kujenga hata ofisi za vyama hususan hiyo Saccos ya Chadema, leo hii iishsuri CCM chama Dume kununua ndege. Koma kafilie mbali na Lowasa wako.
 
wasiotaka mikutano na maandamano ni wanaccm wana chadema wao wanataka maandamano ya Amani na nikutano ya Amani waachiwe wakiona hayana maana kwao wataacha lakini kuwaingilia ni kuvunja katiba
 
Makusudically mihemuko kaka bati imepanda shs 40,000/- kila bando,sukari ni aibu ya mwaka,michango ya Mwenge,anazuia mikutano ya wapinzani yeye anaitisha mikutano sijui mikutano yake ni ajira?,anasigina katiba ww unasema anasimamia sheria,mambo mengine mfikiri sana sio kukurupuka na book saba za Lumumba Fc
Wewe unabisha au unapinga ili uonekane umepinga. Lakini rais wa aina JPM ni wachache sana ktk dunia hii. Lkn kwa sababu anachokisema mboye huna haja ya kukijadili lazima ubishe. Kumbuka yy ni Rais wa nchi hivyo jimbo lake ni nchi yote, anatembelea jimbo lake kuhimiza watu kuwajibika. Kuna ubaya gani?
Kwako wewe unaona ni bora kuhimiza maandamano nchi nzima ili kupinga jitihada za Rais za kuhimiza kuwajibika, kupambana na ufisadi, kuhimiza uajibikaji kwa watumishi wa umma nk. Harafu unajiita msomi!!! Tumia akili yako usitumie akili ya wanasiasa. Lengo kuu la wanasiasa wa Afrika ni kushika madaraka na kuwatumia watu wa aina yako kama ngazi.
 
Back
Top Bottom