Upinzani 51% CCM 49% kwa tathmini ya kata 26 tu!

Upinzani 51% CCM 49% kwa tathmini ya kata 26 tu!

Juzi niliona mmojawapo wa ccm amepewa kanzu na baragashia ili kusaka kura za mashehe, kuna wengine watatoga masikio na kuvaa sketi kisa- wanataka kuungwa mkono kwa uchaguzi wa 2015. (Waziri aliyejiuzuru karibu atavalishwa sketi ili apate kura za upande wakinamama)
 
Salaam,

Angalia tathmini fupi ya uchaguzi wa kata 26
(kwa niaba ya Mtu wa Shamba)

Kata zilizokuwa wazi 26

Unyakuzi
CCM wamenyakua kata 16
CDM wamenyakua kata 10
CUF wamenyakua kata 0
TLP wamenyakua kata 0

Msimamo kabla uchaguzi haujafanyika
CCM walikuwa na kata 19
CDM walikuwa na kata 5
CUF walikuwa na kata 1
TLP walikuwa na kata 1

Waliopoteza
CCM wamepoteza kata 5 kwa CDM
CDM wamepoteza kata 0
CUF imepoteza kata 1 kwa CCM
TLP imepoteza kata 1 kwa CCM

Walioongeza
CCM imeongeza kata 2
CDM imeongeza kata 5
CUF imeongeza kata 0
TLP imeongeza kata 0

Uwiano kwa asilimia
CCM 49%
CDM 45%
CUF 5%
TLP 1%

Hali ya upinzani kwa ujumla:
Upinzani 51% CCM 49%

Kwa hisani ya Mtu wa Shamba!

Ahsanteni!
More data is collected than is ever analysed. More analysis is made than is ever utilised. What if all data that was ever analysed was utilised and all data collected was analysed? Where would we be?

Safi sana The Dealer na Mtu wa Shamba. Sasa ni unyambuzi na ung'amuzi tu uliobaki.
 
Back
Top Bottom