Upinzani 51% CCM 49% kwa tathmini ya kata 26 tu!

Upinzani 51% CCM 49% kwa tathmini ya kata 26 tu!

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Posts
2,424
Reaction score
1,133
Salaam,

Angalia tathmini fupi ya uchaguzi wa kata 26
(kwa niaba ya Mtu wa Shamba)

Kata zilizokuwa wazi 26

Unyakuzi
CCM wamenyakua kata 16
CDM wamenyakua kata 10
CUF wamenyakua kata 0
TLP wamenyakua kata 0

Msimamo kabla uchaguzi haujafanyika
CCM walikuwa na kata 19
CDM walikuwa na kata 5
CUF walikuwa na kata 1
TLP walikuwa na kata 1

Waliopoteza
CCM wamepoteza kata 5 kwa CDM
CDM wamepoteza kata 0
CUF imepoteza kata 1 kwa CCM
TLP imepoteza kata 1 kwa CCM

Walioongeza
CCM imeongeza kata 2
CDM imeongeza kata 5
CUF imeongeza kata 0
TLP imeongeza kata 0

Uwiano kwa asilimia
CCM 49%
CDM 45%
CUF 5%
TLP 1%

Hali ya upinzani kwa ujumla:
Upinzani 51% CCM 49%

Kwa hisani ya Mtu wa Shamba!

Ahsanteni!
 
Last edited by a moderator:
na hapo ni kuwa watu wengi hawakupiga kura sababu ya vitisho vilivyofanywa na chama fulani, na hao unaweza kuguess kama wangelipiga hali ingelisomeka vipi! Ikiongezeka bidii kidogo na sustainable strategies, 2015 kila kiitu kitakuwa sawa!
 
Mtu wa farm,kaa kimya kabisa huo ni mwiba mbaya sana kwa CCM,vitu kama hivi hautakiwa uviweke huku jamvini inatakiwa iwe siri yako na uwe unaongea kwa taraibu wasije sikia,sawa ee
Naenda zangu lunch baadae
 
unless ungeleta figure, kuandika c.u.f hawajapata kiti hata kimoja halafu wana 5 percent!haina maana
 
1003668_555318464530346_1865973630_n.jpg
 
Mtu wa farm,kaa kimya kabisa huo ni mwiba mbaya sana kwa CCM,vitu kama hivi hautakiwa uviweke huku jamvini inatakiwa iwe siri yako na uwe unaongea kwa taraibu wasije sikia,sawa ee
Naenda zangu lunch baadae
Lekakui bhana, keyaa mbaak doi!
 
Last edited by a moderator:
Waliopoteza
CCM wamepoteza kata 5 kwa CDM
CDM wamepoteza kata 0
CUF imepoteza kata 1 kwa CCM
TLP imepoteza kata 1 kwa CCM


UKIANGALIA KWA MAKINI KWENYE WALIOPOTEZA UTAGUNDUA KUWA CCM KWA SASA INAONEA VYAMA VYA CUF NA TLP ILA KWA CDM IMENYWEA NA ITAINDELEA KUNYWEA NA KUANGUSHWA VIBAYA BA CHADEMA. HII NI TATHMINI FUPI

 
CCM 27233
CDM 25293
CUF 2837
TLP 471
OTHERS 216

OTHERS ni pamoja na NCCR, ADC, APPT, etc!

Kwa matokeo haya CCM ingeshinda Urais kitu ambacho huwa kinafanyika katika chaguzi zote. Ongeza kasi ya Elimu kwa Umma.
 
niliiona hii catoon ya King Kinya na kutafakari then nikaona jinsi ilivyo vigumu kupata matakwa ya wananchi. Inabidi tukubaliane pia kuwa hatutaweza kuwapata viongozi tunaowataka mpaka pale tu tutakapoishinda dhambi kubwa ya woga
 
niliiona hii catoon ya King Kinya na kutafakari then nikaona jinsi ilivyo vigumu kupata matakwa ya wananchi. Inabidi tukubaliane pia kuwa hatutaweza kuwapata viongozi tunaowataka mpaka pale tu tutakapoishinda dhambi kubwa ya woga

weka nukta.
 
Waliopoteza
CCM wamepoteza kata 5 kwa CDM
CDM wamepoteza kata 0
CUF imepoteza kata 1 kwa CCM
TLP imepoteza kata 1 kwa CCM


UKIANGALIA KWA MAKINI KWENYE WALIOPOTEZA UTAGUNDUA KUWA CCM KWA SASA INAONEA VYAMA VYA CUF NA TLP ILA KWA CDM IMENYWEA NA ITAINDELEA KUNYWEA NA KUANGUSHWA VIBAYA BA CHADEMA. HII NI TATHMINI FUPI
Ila umesahau kusema nani wanaowaonea ccm! si unaona wameporwa visungura vyao 5 bila hata huruma!
 
Back
Top Bottom