Upi mtindo bora wa maisha??

Upi mtindo bora wa maisha??

Great_whiz

Member
Joined
Aug 3, 2022
Posts
19
Reaction score
29
Habari Jf
Naomba kuuliza.
Nimekuwa mara kwa mara nikisoma na kufatilia habari za maradhi mbalimbali.

Lakini nataka kujua kutoka kwenu, nizingatie vyakula gani au mfumo upi wa maisha ili nijikinge na maradhi makubwa.

Situmii kabisa soda yoyote
Situmii chips huu ni mwaka wa pili bila kuonja chips
Situmii kuku wa broiler mwaka wa pili huu..

Naomba nyongeza zaidi
 
Tumia vyakula vyenye protein Kwa wingi kama mayai ya kienyej,maziwa mgando,samaki ,nyama ,maharage mboga za majani parachichi ,ndiz mbivu na upunguze vyakula vya wanga. Fanya mzoez kunywa maji ya kutosha
 
Kuacha kula ivyo vitu aikuzuii kutokupatwa na maradhi ingawa kwa kiasi itakusaidia

Si unaukumbuka Wimbo wa Naibu waziri wa michezo "lakini alikufa kwa ngoma"

Unakwepa vyakula unagongwa na gari unakufa au unapata ulemavu wa kudumu

Wewe kula tu maisha yenyewe ya kibongo maradhi tosha
 
Back
Top Bottom