Upepo umeshageuka, Vyombo vyote vya habari si huru tena

Upepo umeshageuka, Vyombo vyote vya habari si huru tena

Wanaweka mwisho ili uangalia habari za mwanzo

Ni kama shoo za kibongo wanaanza na wasanii underground wanamalizia wakina diamond
 
Itakuwa akili zako si timamu, kapimwe mirembe. Yani wewe ukiangalia Taarifa ya habari unataka waanze na za fisadi lowasa tu ndo furaha yako. Anzisha tv yako ufanye hivyo. Wenzio wanaangalia uzito wa habari, siyo mahaba yako kwa lowasa au magufuli. Ngeke wewe!!!

Nilijua tuu unataka kumaliza hasira zakko kwangu lakini siasa hizi zisitufanye tuwe sote tuna akili moja, Tupeni Uhuru tuchambueupi mchele zipi pumba.
 
Hata mie nimeshangaaaa nikawaza labda muda umeenda
 
Azam Tv, ITV, Na venginevo vimeshabadilisha muonekano wake wa kutoa habari, sasa zile habari zinazomuhusu Edo pengine zitatolewa mwisho wa Taarifa za habari au zinaweza zisitolewe.



Haya mabadiliko yameanza mara moja sasa tutegemee kupata taarifa za upande mmoja tuu, Hii kweli ni demokrasi?
Ushaambiwa ccm wana nyenzo na uwezo.Tafakari
 
Azam Tv, ITV, Na venginevo vimeshabadilisha muonekano wake wa kutoa habari, sasa zile habari zinazomuhusu Edo pengine zitatolewa mwisho wa Taarifa za habari au zinaweza zisitolewe.

Haya mabadiliko yameanza mara moja sasa tutegemee kupata taarifa za upande mmoja tuu, Hii kweli ni demokrasi?
Mkuu dawa ni Mitandao na whatsap kwa kwenda mbele,
ukombozi wa kila kitu utapatikana mwezi wa kumi.
kwa sasa ikibidi kutembea kwa miguu kupeleka taarifa
tufanye hivyo,kikubwa tudumishe amani
chama chetu kikongwe kiondoke kwa amani na heshima yake kiwekwe makumbusho ya taifa.
 
Ushaambiwa ccm wana nyenzo na uwezo.Tafakari

Huu si uwezo wala nyenzo,huu ni ubakaji wa haki na elimu za wananchi wanaoendelea kuwa wavivu wa kufikiri na kutokua na maamuzi sahihi.

Ccm waliwafanya watu wajinga ili miaka yote walijua kuwa hawatoweza kubadilika, sasa hawakutegemea haya ujinga wao huu waliowapa ndio sasa wanawaita vibaka na majina mengi sana, wangewapa elimu je na kukawa kuna mifumo bora ya utawala leo nani angeweza kuhangaika na wanasiasa?
 
Mkuu dawa ni Mitandao na whatsap kwa kwenda mbele,
ukombozi wa kila kitu utapatikana mwezi wa kumi.
kwa sasa ikibidi kutembea kwa miguu kupeleka taarifa
tufanye hivyo,kikubwa tudumishe amani
chama chetu kikongwe kiondoke kwa amani na heshima yake kiwekwe makumbusho ya taifa.

Kama wamedhibiti vyombo vya habari huru binafsi watashindwa nini kudhibiti mb8, 180,300? Upepo kama utazidi kubadilika na mawimbi ya Edo yakiwa makali basi utashindwa kuingia hata hapa jf,
 
kuna mambo mengi ya maana sio kila sanaa za siasa zipewe nafasi za mbele
 
Nimeona Tbc hawasomi kabisa hata habari za UKAWA magazetini.Napata shida sana vyombo vinavyoendeshwa kwa kodi zetu zinaegemea upande
 
Si mko na Lowassa na anajiapiza kushinda? haya tulieni na muwe na heshima kwa wakubwa zenu ..na mkumbuke siku zote nazi haishindani na jiwe, OK!
 
Mwalimu alishawahi kusema-' wananchi wasipopata habari nzuri kwako, watazitafuta nje ya kituo chako'
 
Nimeona Tbc hawasomi kabisa hata habari za UKAWA magazetini.Napata shida sana vyombo vinavyoendeshwa kwa kodi zetu zinaegemea upande

Ndio maana huwa sipotezi mda wangu kuangalia taarifa ya habari Televishen Bovu La Chama (TBC) hata siku moja
 
Mvumo kama safari ya kisiasa Ina mvuto wa muda mdogo, an hizi media stations are there to make money, and will always bring what is money making and attracting audience. Na sio wajibu wao kuipa jukwa chama fulani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom