Upelelezi kabla ya kuoa

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,592
2,000
Njia gani nzuri ya intelligence ya kutumia kabla ya kuoa yaani kupeleleza ukoo hata familia nzima ya mchumba wako.Kuna ndugu yangu anataka kuoa ukoo flani upo mbali na anapoishi.Karibuni great thinkers


Inategemeana na kabila. Kama ni demu la kichagga mtegeshee hela na mali, ukiona anashabikia sana kutaka kujuwa una akaunti ngapi, nyumba ngapi, huyo ni jinamizi la talaka.....piga chini mara moja. Hakuna mapenzi hapo.
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,769
2,000
Njia gani nzuri ya intelligence ya kutumia kabla ya kuoa yaani kupeleleza ukoo hata familia nzima ya mchumba wako.Kuna ndugu yangu anataka kuoa ukoo flani upo mbali na anapoishi.Karibuni great thinkers
Kwanza nikupongeze kwa kuwa smart, intelligence hapa ni ya muhimu sana. Utajua mengi sana kama ndiye au siye.
 

kimange

JF-Expert Member
Sep 14, 2016
1,342
2,000
Inategemeana na kabila. Kama ni demu la kichagga mtegeshee hela na mali, ukiona anashabikia sana kutaka kujuwa una akaunti ngapi, nyumba ngapi, huyo ni jinamizi la talaka.....piga chini mara moja. Hakuna mapenzi hapo.
Kama demu wa kihaya itakuaje mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom