Updates: Simba SC vs Yanga SC Uwanja wa Taifa


Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
353
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 353 180
Wanajamvi hasa wanaspoti

Ile siku hatimaye imewadia na muda mfupi ujao Simba na Yanga watashuka dimbani kutafuta mbabe baina yao ingawa Simba ni bingwa tayari wa ligi kuu. kama kawaida tupeane taarifa kwa wale mlioko uwanjani na wale mtakaokuwa mnasikiliza katika radio ili walio mbali wafaidike pia.

Sina hakika kama kuna TV itaonyesha. Nikipata taarifa nitawaarifu ama tuarifiane humu
updates: ft simba 5 yanga 0
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
353
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 353 180
mwenye updates za vikosi pia tunaomba atuwekee hapa
 
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
949
Likes
26
Points
45
Shakazulu

Shakazulu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
949 26 45
mwenye updates za vikosi pia tunaomba atuwekee hapa
VIKOSI:
SIMBA: Juma Kaseja, Nassor Chollo, Amir Maftah, Shomary Kapombe, Kelvin Yondan, Patrick Mafisango, Uhuru Suleiman, Mwinyi Kazimoto, Felix Sunzu, Haruna Moshi na Emanuel Okwi.

BENCHI: Ally Barthez, Derrick Walullya, Obadia Mungusa, Victor Costa, Ramadhan Singano, Gervais Kago na Salum Machaku.

YANGA: Yaw Berko, Nsajigwa Shadrack, Oscar Joshua, Nadir Cannavaro, Athumani Iddi, Juma Seif, Shamte Ally, Haruna Nironzima, Davies Mwape, Kenneth Asamoah na Hamisi Kiiza.


BENCHI: Shaaban Kado, Omega Seme, Zuberi Ubwa, Job Ibrahim, Bakari Mbega, Nurdin Bakari, Idrisa Senga, Pius Kisambale na Geoffrey Bonny.

Kwa hisani ya Shaffi Dauda
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Ripota wenu Masuke tayari niko uwanjani na watu ni wengi kwa upande wa jukwaa la Simba lakini kwa upande wa jukwaa la Yanga si wengi sana huenda wakaongezeka baadaye maana mechi inaanza saa kumi, Vikosi vinatarajiwa kuwa kama ifuatavyo:-Simba: Juma Kaseja, Said Chollo, Amir Maftah, Shomari Kapombe, Kelvin Yondan, Patrick Mafisango, Uhuru Selemani, Mwinyi Kazimoto, Felix Sunzu, Haruna Moshi na Emmanuel Okwi; Yanga: Yaw Berko, Shadrack Nsajigwa, Oscar Joshua, Chuji, Cannavaro, Juma Kijiko, Shamte Ali, Haruna Niyonzima, Davies Mwape, Asamoah na Hamis Kiiza. Hivyo ndo vikosi kwa timu zote mbili kama kutakuwa na mabadiliko nitawajulisheni wasomaji wote wa jukwaa hili la sports.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,205
Likes
41,122
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,205 41,122 280
Simba tunaweka kikosi cha pili. Cha kwanza kina majukumu ya kupambana na wanaume wenzetu Sudan kule. Hatuwezi kuwachosha kwa mechi na watoto wa mitaa ya mafurikoni.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Simba tunaweka kikosi cha pili. Cha kwanza kina majukumu ya kupambana na wanaume wenzetu Sudan kule. Hatuwezi kuwachosha kwa mechi na watoto wa mitaa ya mafurikoni.
Kama yanga wataonyesha nidhamu basi tutawaachia maana ilivyo kama tukiwafunga jangwani hakuta kalika...lakini wakileta ujeuri tuna watandiaka vitatu kama kawaida yetu....
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Wachezaji wa Yanga ndo wanatoka kwa ajili ya kupasha misuli na wameshangiliwa sana na mashabiki wao japo ni wachache.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,024
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,024 280
Kila la heri Simba, mechi ya leo ni muhimu kushinda, ita-boost saikolojia ya wachezaji kwenye game zijazo za CAF,
achilia mbali mikogo ya kumfunga mtani.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Mabingwa wa ligi kuu ya Tanzania msimu huu Simba sports Club, wekundu wa Tanzania nao ndo wanatoka kwa ajili ya kuipa joto misuli yao.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,129
Likes
17,689
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,129 17,689 280
Kuna tv station itaonyesha kweli?
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,449
Likes
535
Points
280
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,449 535 280
Mungu ibariki SIMBA S S, ipate ushindi ili wapokee kombe la ubingwa kwa heshima KUU
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Kwa mnaongalia ligi ya Uingereza msisahau kutupa updates za New Castle na Man City.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Lakini jamani hii tabia ya kuanzisha uzi halafu haupo eneo la tukio mbona naona inazido kuota mizizi!!!!

Kwani kuna ubaya ukasubiri walio eneo la tukio kuanzisha mada na wewe ukawa mfuagiliaji?

Mfano, mimi nipo Morogoro au Dodoma naanzisha uzi kama huu nasema,

Kwa wale mliopo uwanja wa Taifa naomba kupeane updates kwa mechi ya Simba na Yanga.

Kwa haraka huwezi kuona shida, lakini mnawapa kazi MoDs kuweka updates toka post za watu mbalimbali ili kukubeba tu kwa sababu umewahi kuanzisha uzi.

Tabia hii siipendi kabisa.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Wapenzi na Mashabiki wa Yanga naona leo wameamua kuhujumu mapato ya mechi ya leo, walioko uwanjani ni wachache sana labda kwa sababu wanajua mechi ya leo haiwaongezei chochote wao zaidi ya kulinda heshima endapo watawafunga wapinzani wao.
 
Kimbojo

Kimbojo

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2009
Messages
387
Likes
0
Points
33
Kimbojo

Kimbojo

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2009
387 0 33
VIKOSI:
SIMBA: Juma Kaseja, Nassor Chollo, Amir Maftah, Shomary Kapombe, Kelvin Yondan, Patrick Mafisango, Uhuru Suleiman, Mwinyi Kazimoto, Felix Sunzu, Haruna Moshi na Emanuel Okwi.

BENCHI: Ally Barthez, Derrick Walullya, Obadia Mungusa, Victor Costa, Ramadhan Singano, Gervais Kago na Salum Machaku.

YANGA: Yaw Berko, Nsajigwa Shadrack, Oscar Joshua, Nadir Cannavaro, Athumani Iddi, Juma Seif, Shamte Ally, Haruna Nironzima, Davies Mwape, Kenneth Asamoah na Hamisi Kiiza.


BENCHI: Shaaban Kado, Omega Seme, Zuberi Ubwa, Job Ibrahim, Bakari Mbega, Nurdin Bakari, Idrisa Senga, Pius Kisambale na Geoffrey Bonny.

Kwa hisani ya Shaffi Dauda
Inaonekana unabahatisha vikosi; Omega Seme wa Yanga yuko na timu ya vijana sudan, au wamerudi leo? hata kama amerudi si rahisi apangwe leo.........
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Timu zote mbili zinarudi vyumbani kwa ajili ya Maandalizi ya mwisho mwisho tayari kwa Mtanange unaotarajiwa kuanza saa kumi kamili.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Masuke tuna kusoma mkuu...
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Jamani update zikiwa za kusua sua msinilaumu, maana nataka niangalie mpambano kwa asilimia mia moja.
 
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Messages
4,610
Likes
144
Points
160
M

Masuke

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2008
4,610 144 160
Vikosi vyote vinatoka vikiongozwa na watoto na bendera yao ya Fifa ya fair play, Simba kama kawaida wamepiga jezi Nyekundu kwa juu, bukta Nyeupe na soksi Nyekundu, Yanga nao juu ni kijani bukta njano na soksi ni njano.
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044