Updates: Mkutano wa Lema na Kafulila Kahama

Updates: Mkutano wa Lema na Kafulila Kahama

lema anasema "kikwete hii nchi si ya babako wala ya mamako nchi ya watanzania wote nitaendelea kuongoza arusha kwa kura,kwa kuomba,kiparoko,hata KIBABE " lema anasema rais anapasuliwa busha ? muda huu lema anaigiza sauti za rais kikwete akihutubia alipotoka marekani kutibiwa ,anaendelea kwa kusema bullshit ccm,pia kamanda LEMA anasema akipata wanaume wenzake 1000 wenye roho kama yake basi mwezi october ni mbali sana . KAFULILA ANASEMA "ngoma ya escrow bado mbichi sana watanzania wasubiri ngoma ianze upya"

Kwa mtu ambae ameacha kazi Zake na kwenda kumsikiliza huyo jamaa atakuwa amepata hasara ,kama uko kahama Halafu unasema utaendelea kuongoza Arusha kwa kuomba kora Mara kibabe / kiparoko wakati wapiga kura wapo huko Arusha . Huko ni kuchanganyikiwa badala ya kujikita kwenye hoja zamsingi eg bvr, na madini yaliopo kahama yanayoibiwa kila kukicha tukiachiwa mashimo pekee .
 
lema anasema "kikwete hii nchi si ya babako wala ya mamako nchi ya watanzania wote nitaendelea kuongoza arusha kwa kura,kwa kuomba,kiparoko,hata KIBABE " lema anasema rais anapasuliwa busha ? muda huu lema anaigiza sauti za rais kikwete akihutubia alipotoka marekani kutibiwa ,anaendelea kwa kusema bullshit ccm,pia kamanda LEMA anasema akipata wanaume wenzake 1000 wenye roho kama yake basi mwezi october ni mbali sana . KAFULILA ANASEMA "ngoma ya escrow bado mbichi sana watanzania wasubiri ngoma ianze upya"

lugha hiyo kama imepitiliza kidogo
 
Picture za updates za huo mkutano Mod tusaidie kuzipandisha juu kwenye Thread

Kuna mpu.mbavu mmoja aliwahi kupita hapo KAHAMA akatamgaza kuwa ameiteka yote na CHADEMA hawana lao, sasa yako wapi? PIGENI KAZI MAKAMANDA!
 
Kuna mpu.mbavu mmoja aliwahi kupita hapo KAHAMA akatamgaza kuwa ameiteka yote na CHADEMA hawana lao, sasa yako wapi? PIGENI KAZI MAKAMANDA!

YULE anasumbuliwa na hung over ya kutimuliwa chadema
 
Lema hakuna anachojua zaidi ya matusi tu. Hatuwezi kuwapa nchi wahuni wavuta bangi
 
Lema yuko Kahama anaongelea habari za Arusha, huyu jamaa bange zimemtia uchizi, hana hoja yoyote zaidi ya matusi na uhuni tu
 
namuona Devid masanja kafulila akiongozana na lema
watakua kigoma mjini ila kasahau kufanya mkutano kwenye jimbo lake ilikubusti
 
lema anasema "kikwete hii nchi si ya babako wala ya mamako nchi ya watanzania wote nitaendelea kuongoza arusha kwa kura,kwa kuomba,kiparoko,hata KIBABE " lema anasema rais anapasuliwa busha ? muda huu lema anaigiza sauti za rais kikwete akihutubia alipotoka marekani kutibiwa ,anaendelea kwa kusema bullshit ccm,pia kamanda LEMA anasema akipata wanaume wenzake 1000 wenye roho kama yake basi mwezi october ni mbali sana . KAFULILA ANASEMA "ngoma ya escrow bado mbichi sana watanzania wasubiri ngoma ianze upya"
Siasa hizi leo hii sisimizi Kafulila ndiyo anamuongoza Lema.

Teh teh teh teh.
 
Lema waeleze Watanzania sera zenu Chadema mkichukuwa nchi mtawafanyia nini siyo matusi.
 
Sasa hivi Lema anatembelea nyota ya Kafulila.

Teh teh teh
 
namuona Devid masanja kafulila akiongozana na lema
watakua kigoma mjini ila kasahau kufanya mkutano kwenye jimbo lake ilikubusti

Wee manga msen.ge hujui kule kalishamaliza kazi hakana Wa kukagusa!! Kanasubiri August kawapelekeshe puta tena akina magamba!!
 
Back
Top Bottom