Updates kutoka Sahara - Mwanza mkutano wa CHADEMA

Updates kutoka Sahara - Mwanza mkutano wa CHADEMA

Wewe unataka kila kukicha iweje? Mbona hushangai kila kukicha ufisadi? Mbona hushangai kila kukicha gharama ya maisha inapganda nk? Ukishangaa ya musa.....................!

mchele buku tatu kilo!!!!
inabidi uwaambie watoto, tunakula ugali zaidi kwa kuwa unafaida kiafya kuliko wali!!!!!!! unaficha aibu tunayotengenezewa na ccm.
 
mikutano kila siku mwanza? Hebu waacheni wananchi wafanye kazi/wapumzike this w.end. Acheni kuwachosha na upuuzi wenu usio na manufaa kwa wananchi. Kama mmekosa cha kufanya niambieni nitawaapatia.

jibebe
 
Mbona hamtuambii kuhusu wadiwani wanne ambao walisemekana wanakuja chadema jana hatujui nini kinaendelea tuambieni iwapo walikuja au la mbona mnatoa taarifa za kurukaruka jamani!
 
mchele buku tatu kilo!!!!
inabidi uwaambie watoto, tunakula ugali zaidi kwa kuwa unafaida kiafya kuliko wali!!!!!!! unaficha aibu tunayotengenezewa na ccm.
Kwani unga haujapanda bei....mimi nashauri uwaambie hivi tuna kula ugali zaidi kwasababu CCM wanapandisha bei ya mchele kila siku ili watoto nao wajenge chuki zidi ya CCM...
 
Mbona hamnijibu? Nimeuliza mkutano ni saa ngapi?.
.
"WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
 
viwanja vya sahara

Mbona pafinye sana hapo?!Wenje peke yake huwa anapajaza kila anapofanya mikutano pale...Sasa kwa uwepo huu wa Dr na Lema sipati picha...au Magamba wameubania tena uwanja wa Furahisha?
 
Mikutano kila siku Mwanza? Hebu waacheni wananchi wafanye kazi/wapumzike this w.end. Acheni kuwachosha na upuuzi wenu usio na manufaa kwa wananchi. Kama mmekosa cha kufanya niambieni nitawaapatia.

mr beean on work
 
Kwani unga haujapanda bei....mimi nashauri uwaambie hivi tuna kula ugali zaidi kwasababu CCM wanapandisha bei ya mchele kila siku ili watoto nao wajenge chuki zidi ya CCM...

Ushauri na upokelewe bandugu!
 
Mikutano kila siku Mwanza? Hebu waacheni wananchi wafanye kazi/wapumzike this w.end. Acheni kuwachosha na upuuzi wenu usio na manufaa kwa wananchi. Kama mmekosa cha kufanya niambieni nitawaapatia.
kwani umelazimishwa kwenda kusikiliza mkutano?fikra finyu!!!!!!
 
Mikutano kila siku Mwanza? Hebu waacheni wananchi wafanye kazi/wapumzike this w.end. Acheni kuwachosha na upuuzi wenu usio na manufaa kwa wananchi. Kama mmekosa cha kufanya niambieni nitawaapatia.
you are more than waste products
 
hivi sasa ni 13:00 mbado!!! hii kitu
 
Mikutano kila siku Mwanza? Hebu waacheni wananchi wafanye kazi/wapumzike this w.end. Acheni kuwachosha na upuuzi wenu usio na manufaa kwa wananchi. Kama mmekosa cha kufanya niambieni nitawaapatia.

We unasema awaache wafanye kazi gani ikiwa viongozi wao hawawajibiki? unataka waendelee kuwachumia mafisadi? watu wamechoka sasa kwa kweli na nyie msitegemee CCM itakuja kurudi na hadhi yake ya zamani kwa sababu ya uongozi mbovu. Uongozi mlio nao CCM siyo kabisa
 
Back
Top Bottom