Uozo mwingine wa CCM: Ofisi ya Pinda yatajwa ufisadi wa sh. 2.3 billioni


H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Rujewa. Ofisi ya Waziri Mkuu (Tamisemi) imeingia kwenye kashfa ya ufisadi wa Sh2.3 mil za Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali baada ya viongozi wa CCM wilaya hiyo kuitaja waziwazi kwamba wanahusika katika kashfa hiyo ilitokea mwaka 2011/12.

Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Mbarali, Mathayo Mwangomo alimweleza Katibu Mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana aliyetembelea wilaya hiyo jana kwamba Ofisi ya Waziri Mkuu ni moja ya kikwazo kitakachosababisha CCM iwe na hali ngumu wilayani humu kutokana na kuchelewesha kuchukua hatua za wahusika wa ufisadi huo.

Mwangomo alisema zipo dalili kwamba fedha hizo zilichakachuliwa kwa ushirikiano wa viongozi waliokuwapo mwaka huo na kwamba mpaka sasa hakuna hatua zilizochukuliwa.

Suala la ufisadi Mbarali liliitikisa halmashauri hiyo kwani madiwani sita walishahojiwa kwenye kamati ya maadili ya CCM kwa tuhuma za kushirikiana na watendaji katika kutafuna fedha hizo

Alisema hoja zote zilizotolewa atazifuatilia kwa karibnu na kwamba lazima zitatuliwe kabla ya uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwakani.

Source: Mwananchi
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,911
Likes
1,561
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,911 1,561 280
Rujewa. Ofisi ya Waziri Mkuu (Tamisemi) imeingia kwenye kashfa ya ufisadi wa Sh2.3 mil za Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali baada ya viongozi wa CCM wilaya hiyo kuitaja waziwazi kwamba wanahusika katika kashfa hiyo ilitokea mwaka 2011/12.

Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Mbarali, Mathayo Mwangomo alimweleza Katibu Mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana aliyetembelea wilaya hiyo jana kwamba Ofisi ya Waziri Mkuu ni moja ya kikwazo kitakachosababisha CCM iwe na hali ngumu wilayani humu kutokana na kuchelewesha kuchukua hatua za wahusika wa ufisadi huo.

Mwangomo alisema zipo dalili kwamba fedha hizo zilichakachuliwa kwa ushirikiano wa viongozi waliokuwapo mwaka huo na kwamba mpaka sasa hakuna hatua zilizochukuliwa.

Suala la ufisadi Mbarali liliitikisa halmashauri hiyo kwani madiwani sita walishahojiwa kwenye kamati ya maadili ya CCM kwa tuhuma za kushirikiana na watendaji katika kutafuna fedha hizo

Alisema hoja zote zilizotolewa atazifuatilia kwa karibnu na kwamba lazima zitatuliwe kabla ya uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwakani.

Source: Mwananchi
Mkuu slaa aliiba zaidi ya milioni 100 ambazo hadi leo hajawajibishwa aliweza kujikopesha kinyume na utaratibu zaidi ya min 80 akanunua nyumba mbweni hizi mbona husemi.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,911
Likes
1,561
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,911 1,561 280
Mkuu tufanye uchambuzi na ruzuku za vyama zinavyoliwa na kutumiwa vibaya cdm wakiongoza na kutaka kutonywa kabla ya kukaguliwa.
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
33
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 33 145
Mkuu slaa aliiba zaidi ya milioni 100 ambazo hadi leo hajawajibishwa aliweza kujikopesha kinyume na utaratibu zaidi ya min 80 akanunua nyumba mbweni hizi mbona husemi.
Huu ni ukame wa fikra! Kwa hiyo unataka kusema unahalalisha wizi ndani ya CCM kwa vile mahali pengine kuna wizi pia? By the way mambo ya Slaa yameingiaje hapa?
 
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
H

Haji Salum

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2013
1,022 9 0
Mkuu tufanye uchambuzi na ruzuku za vyama zinavyoliwa na kutumiwa vibaya cdm wakiongoza na kutaka kutonywa kabla ya kukaguliwa.
Duh! Kazi kweli kweli!!! Wewe ndiye umetumwa na CCM ili uwawakilishe hapa JF? Umeielewa thread lakini? Au ili mradi tu upate elfu saba ili watoto waende choo?
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Hivi Kinana haamini kwamba CCM ina hali mbaya hadi akashuhudie mwenyewe?...
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,764
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,764 280
Mkuu slaa aliiba zaidi ya milioni 100 ambazo hadi leo hajawajibishwa aliweza kujikopesha kinyume na utaratibu zaidi ya min 80 akanunua nyumba mbweni hizi mbona husemi.
tunaomba tuthibitishie hilo mkuu kwa kutuweke akaunti au cheki au ofisi ilivunjwa nk. Otherwise yatakuwa ni majungu...
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,764
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,764 280
Mmm...kweli majanga matupu...
 

Forum statistics

Threads 1,214,594
Members 462,703
Posts 28,516,872