UONGO: SIMBA ikiiingia robo fainali HATUPELEKI TIMU NNE!


hiram

hiram

Senior Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
136
Points
250
hiram

hiram

Senior Member
Joined Aug 1, 2013
136 250
ni nchi saba tu ndizo zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya caf 2020/2021 Mungu akijalia na hata simba ikiingia robo fainali itakuwa imeiongezea nchi alama 2x5=10 ambazo bado hazitoshi kuipeleka nchi kwenye timu saba zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya CAF 2020/2021
ikumbukwe Tanzania ina alama 8 katika 5 year Caf Ranking zilizotokana na alama 3 za Yanga kuingia makundi mara mbili na alama 5 za Simba kuingiia makuundi klabu bingwa
soma zaidi kwenye linki hii CAF 5-Year Ranking - Wikipedia
Manara anatuongopea ili tuishangilie Simba
 
wined

wined

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2015
Messages
1,914
Points
2,000
wined

wined

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2015
1,914 2,000
Yanga huwa inshiriki club bingwa kwa kuchukua ubingwa Wa TPL sio kupitia mgongo Wa mikia fc

 
P

Payrol

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2018
Messages
871
Points
1,000
P

Payrol

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2018
871 1,000
ni nchi saba tu ndizo zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya caf 2020/2021 Mungu akijalia na hata simba ikiingia robo fainali itakuwa imeiongezea nchi alama 2x5=10 ambazo bado hazitoshi kuipeleka nchi kwenye timu saba zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya CAF 2020/2021
ikumbukwe Tanzania ina alama 8 katika 5 year Caf Ranking zilizotokana na alama 3 za Yanga kuingia makundi mara mbili na alama 5 za Simba kuingiia makuundi klabu bingwa
soma zaidi kwenye linki hii CAF 5-Year Ranking - Wikipedia
Manara anatuongopea ili tuishangilie Simba
Kati ya wewe au Manara nani muongo?
Lete ushahidi wa Manara kusema simba ikiingia robo fainali itaingiza timu NNE.
Ila Mimi ni kwamba simba ikifika nusu fainali ndo itafikisha point 12 hapo inaweza kuingiza timu tatu au NNE.
Na ili simba ifike nusu lazima ifike robo fainali.
Labda kama ukuelewa vzr.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
41,266
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
41,266 2,000
Waingie robo fainali wakagundue nini kwanza? Hebu angalieni na timu zenye hadhi ya kwenda robo fainali


kila la heri AS VITA CLUB


Sent using Jamii Forums mobile app from my iPhone 5s
 
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2016
Messages
644
Points
1,000
Age
49
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2016
644 1,000
ni nchi saba tu ndizo zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya caf 2020/2021 Mungu akijalia na hata simba ikiingia robo fainali itakuwa imeiongezea nchi alama 2x5=10 ambazo bado hazitoshi kuipeleka nchi kwenye timu saba zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya CAF 2020/2021
ikumbukwe Tanzania ina alama 8 katika 5 year Caf Ranking zilizotokana na alama 3 za Yanga kuingia makundi mara mbili na alama 5 za Simba kuingiia makuundi klabu bingwa
soma zaidi kwenye linki hii CAF 5-Year Ranking - Wikipedia
Manara anatuongopea ili tuishangilie Simba
Unachomsingizia manara hajakisema, Jana kafanya interview efm tulimsikiliza vzr so wewe sema tu shida yako nini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,201
Points
2,000
The Transporter

The Transporter

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,201 2,000
Waingie robo fainali wakagundue nini kwanza? Hebu angalieni na timu zenye hadhi ya kwenda robo fainali


kila la heri AS VITA CLUBaCLUBaCLUBaCLUB



Sent using Jamii Forums mobile app from my iPhone 5s
acha roho mbaya kijana ndio maana kitoto chako cha kwenye avatar kimekunja sura kama kimeona kinyesi
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,659
Points
2,000
Age
33
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,659 2,000
Nyie ndala mnawashwa nn kakateni tiketi muje kutushangilia sisi tukienda nusu na nyie ndio nafasi yenu ya kushiriki mbona hamuwi wazalendo...
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Yanga huwa inshiriki club bingwa kwa kuchukua ubingwa Wa TPL sio kupitia mgongo Wa mikia fc

Sasa hiyo yanga itachukua mwaka gani huo ubingwa wa TPL? msimu huu au?!
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,389
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,389 2,000
Yanga mnawivu kama wanawake
 
senior man

senior man

Member
Joined
Jan 16, 2018
Messages
32
Points
125
senior man

senior man

Member
Joined Jan 16, 2018
32 125
Kati ya wewe au Manara nani muongo?
Lete ushahidi wa Manara kusema simba ikiingia robo fainali itaingiza timu NNE.
Ila Mimi ni kwamba simba ikifika nusu fainali ndo itafikisha point 12 hapo inaweza kuingiza timu tatu au NNE.
Na ili simba ifike nusu lazima ifike robo fainali.
Labda kama ukuelewa vzr.

Sent using Jamii Forums mobile app
Simba Leo itaingia boro fainali na si robo fanali trust me.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,098
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,098 2,000
WASHABIKI WA YEBOYEBO NI MALOFA SANA,


BAKULI FC
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,868
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,868 2,000
ni nchi saba tu ndizo zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya caf 2020/2021 Mungu akijalia na hata simba ikiingia robo fainali itakuwa imeiongezea nchi alama 2x5=10 ambazo bado hazitoshi kuipeleka nchi kwenye timu saba zitakazopeleka timu nne kwenye mashindano ya CAF 2020/2021
ikumbukwe Tanzania ina alama 8 katika 5 year Caf Ranking zilizotokana na alama 3 za Yanga kuingia makundi mara mbili na alama 5 za Simba kuingiia makuundi klabu bingwa
soma zaidi kwenye linki hii CAF 5-Year Ranking - Wikipedia
Manara anatuongopea ili tuishangilie Simba
Hana uwezo wa kuwaongopea Yanga. Fix zake ni kwa mikia wenye Techno ya elfu 70
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,477
Top