Uongo mwingine hataa haufai


Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,822
Points
1,250
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,822 1,250
UONGO MWINGINNE HATA HUFAI!
jamaa:unasoma?
demu:sisomi,vipi wewe unasoma?
jamaa:ndio nipo kidato cha nne roleto.
demu:jamani hiyo si ni shule ya wasichana?
jamaa:aaah nimechanganya nipo ngaza
demu:mweeembona nayo ya wasichana
jamaa:ha! ha! ha! nilikuwa nakutania tu nachukua masters VETA.
demu:mh ina maana VETA imeanza kutoa masters?
jamaa:ishia zako demu mwenyewe hulipi wala nini unaniuliza maswali kama tuko uhamiaji?
KWA TAARIFA NACHUKUA DEGREE YA UDAKTARI CBE
[/SIZE]
 
P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
200
Points
195
P

PLATO MAGELE

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
200 195
UONGO MWINGINNE HATA HUFAI!
jamaa:unasoma?
demu:sisomi,vipi wewe unasoma?
jamaa:ndio nipo kidato cha nne roleto.
demu:jamani hiyo si ni shule ya wasichana?
jamaa:aaah nimechanganya nipo ngaza
demu:mweeembona nayo ya wasichana
jamaa:ha! ha! ha! nilikuwa nakutania tu nachukua masters VETA.
demu:mh ina maana VETA imeanza kutoa masters?
jamaa:ishia zako demu mwenyewe hulipi wala nini unaniuliza maswali kama tuko uhamiaji?
KWA TAARIFA NACHUKUA DEGREE YA UDAKTARI CBE
[/SIZE]
Hii kitu umetunga mwenyewe.
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,010
Points
2,000
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,010 2,000
Huna sound kapige pun**to kwani lazima utongoze!Alaaa!
 
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,123
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,123 1,250
Unaposema uongo kuwa makini.
kuna jamaa m1 aliwadanganya wa2 kuwa yy ni baharia na ameshawahi kutembelea nchi nyingi km Italy, England, Afrika yote, Marekani, akaambiwa basi utakuwa unaijua sana Geography? akajibu,aaaa! pale Geography tulikaa wiki 2 lkn ckupata kutembea nilikua naumwa
 
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
618
Points
250
Mr. Marangu

Mr. Marangu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
618 250
huyo jamaaa ni walewale wanaoandka sound kwenye karitas kisha anaisoma kabla ya kumtokea demu
 
A

angelique jolie

Senior Member
Joined
Jul 1, 2013
Messages
101
Points
0
A

angelique jolie

Senior Member
Joined Jul 1, 2013
101 0
Unaposema uongo kuwa makini.
kuna jamaa m1 aliwadanganya wa2 kuwa yy ni baharia na ameshawahi kutembelea nchi nyingi km Italy, England, Afrika yote, Marekani, akaambiwa basi utakuwa unaijua sana Geography? akajibu,aaaa! pale Geography tulikaa wiki 2 lkn ckupata kutembea nilikua naumwa
mkuu, nimegonga like
 
K

Kijallo

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
409
Points
0
Age
38
K

Kijallo

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
409 0
Searching...100%
Loading...100%
Network Connected !

Near by Makunguru International School Mbeya.
Makunguru International iko wapi mkuu.
Mimi naifahamu Mkapa International school.
 

Forum statistics

Threads 1,284,377
Members 494,064
Posts 30,823,405
Top