Unyanyapaa ndio KINGA pekee ya UKIMWI


N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
Katika Maandiko Matakatifu, UKOMA kama ulivyo UKIMWI ulikuwa ugonjwa wa kuambukiza usio na tiba wagonjwa walitenngwa. Tusome Mambo ya Walawi 13:45-46.
Mtu mwenye ukoma aliye na pigo ndani yake, atavaa nguo zilizoraruka, na nywele timutimu; na ataufunika mdomo wake wa juu na kusema, "Ni najisi, ni najisi" Kwa siku zote ambazo pigo litakuwa ndani yake atakuwa najisi, ataishi kwa upweke katika makazi yake, nje ya kambi.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,476
Likes
2,846
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,476 2,846 280
Tafakari upya hii kauli yako itapendeza kama
utafuta kauli na kuomba radhi kwa wadau
hapa JF. Hata kama ipo huku JF CC bado ni
hoja hatari, Tofautisha magonjwa yanayoenezwa
kwa hewa n.k na HIV. Si un aona wagonjwa wa
kipindupindu wanavyotengwa? Cause ni tafauti
kabisa na HIV
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Dr.RIWAAA!! uko wapi unisaidie kupa somo huyu kijana anaeshindwa kutofauticha kati ya NJAA na UROHO???
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Katika Maandiko Matakatifu, UKOMA kama ulivyo UKIMWI ulikuwa ugonjwa wa kuambukiza usio na tiba wagonjwa walitenngwa. Tusome Mambo ya Walawi 13:45-46.
Mtu mwenye ukoma aliye na pigo ndani yake, atavaa nguo zilizoraruka, na nywele timutimu; na ataufunika mdomo wake wa juu na kusema, "Ni najisi, ni najisi" Kwa siku zote ambazo pigo litakuwa ndani yake atakuwa najisi, ataishi kwa upweke katika makazi yake, nje ya kambi.

Tafuta msaada wa kisaikolojia haraka iwezekanavyo!
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160

Tafuta msaada wa kisaikolojia haraka iwezekanavyo!
Ungalijua kama I'm the most reputable psychologist of ALL time, you would have erased you advice!
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,653
Likes
170
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,653 170 160
Tafakari upya hii kauli yako itapendeza kama
utafuta kauli na kuomba radhi kwa wadau
hapa JF. Hata kama ipo huku JF CC bado ni
hoja hatari, Tofautisha magonjwa yanayoenezwa
kwa hewa n.k na HIV. Si un aona wagonjwa wa
kipindupindu wanavyotengwa? Cause ni tafauti
kabisa na HIV
LOoo! nimegusa maslahi ya majority, hasa NGOs. Nasikia hata donors wameanza kujiengua, ni kweli?!
 

Forum statistics

Threads 1,213,768
Members 462,292
Posts 28,489,386