Unyama Zanzibar: Kituo cha Redio Chachomwa Moto

Unyama Zanzibar: Kituo cha Redio Chachomwa Moto

Dah yule jamaa kaachiwa Moro sasa kaanza kazi.
 
Hili ni tukio la kisiasa. Hiki ni kikundi kinachofadhiliwa na CCM kutisha watu Zanzibar. Hii ni mara ya pili wanavamia kituo hiki cha radio Hits Fm. mara ya kwanza ilikuwa ni wakati wa uandikishaji baada ya kituo hicho kuendesha kipindi kinachohoji kikundi hicho kutisha watu kwa mapanga, Bunduki. na silaha zote za jadi. kama wapo juu ya sheria.kilichofuata walivamia kituo hicho na kumtishia kumuaa muendeshaji wa kituo hicho. tena walikwenda hadi na misumeno ya umeme ya kukatia magogo.
 
Kundi la watu wasiojulikana wenye silaha usiku wa kuamkia leo wameivamia na kuiteketeza kwa moto studio ya kurushia matangazo ya kituo cha radio cha kibinafsi cha Hits FM kilichopo eneo la Migombani, jimbo la Kikwajuni visiwani Zanzibar. Zaidi sikiliza matangazo ya mchana. source DW
 
attachment.php
 
Hili ni tukio la kisiasa. Hiki ni kikundi kinachofadhiliwa na CCM kutisha watu Zanzibar. Hii ni mara ya pili wanavamia kituo hiki cha radio Hits Fm. mara ya kwanza ilikuwa ni wakati wa uandikishaji baada ya kituo hicho kuendesha kipindi kinachohoji kikundi hicho kutisha watu kwa mapanga, Bunduki. na silaha zote za jadi. kama wapo juu ya sheria.kilichofuata walivamia kituo hicho na kumtishia kumuaa muendeshaji wa kituo hicho. tena walikwenda hadi na misumeno ya umeme ya kukatia magogo.

Ikiwa bunduki haturusiwi kumiliki hata ukimiliki kwa sheria kali, silaha za jadi ni.muhimu kwa kuwa nazo.na kujihami, panga, shoka, mshare, kisu, na vifaa vyangine.
 
Hicho kituo kilikuwa cha mrengo gani wa kisiasa au kidini?
 
Juma baraeni na mratibu mmoja muhimu sana wa kikosi cha mazombi, sasa wazanziabar tumefanikiwa kuwapata majina ya mazombi walio wengi wanao unda kikosi cha kinyama na kudhalilisha watu.
Lakini tunasema tunakielewa na tunawaelewa nyote na anae kutumeneni sasa watu tumechoka na unyama naa uonevu wenu

Jeshi la police kuwafumbia macho
 
Kundi la watu wasiojulikana wenye silaha usiku wa kuamkia leo wameivamia na kuiteketeza kwa moto studio ya kurushia matangazo ya kituo cha radio cha kibinafsi cha Hits FM kilichopo eneo la Migombani, jimbo la Kikwajuni visiwani Zanzibar.


wenye silaha ni serikali tu , hakuna wengine , wanafanya mazoezi ya kuja kuchoma mali za serikali na makanisa pindipo masheikh wakiachiwa , watavaa ngozi za kondoo na kujitia kwenye makundi ya watu wataokwenda kuwalaki .

Hizi ni mbinu zao za kupata legitimacy ya kuendelea kutawala.

Hawa watu wameshaamua liwalo na liwe hawajali kitu zaidi ya madaraka.
 
hizi ni dalili za kuingia kwenye machafuko kama busara hazitatumik
 
Haya sa sa kumekucha HUKO znz.radaio .niya mlango upi wamabadiliko au wasio penda mabadiko
 
hofu yanpu ni mpango wa watawala ili wabaki madarakani.
 
Nimesikia kwenye idhaa ya kiswahili German. Je ni kweli? Kama kweli nini siri ktk hili? Je kwanini Zanzibar? Je vyombo usalama wapi?
 
Back
Top Bottom