Unukaji wa papuchi


Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2013
Messages
300
Likes
3
Points
35
Kidasa

Kidasa

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2013
300 3 35
Wana JF,Kuna hii ishu ya akina mama,kujaribu kufunga uzazi kwa muda kwa njia ya kitanzi au kijiti,katika njia zote zina side effects yake kwa mwanamke,lakini hii ya kitanzi japo akina mama wanaipenda binafsi nawaonea huruma kwani ni mateso tu:
1.Inamsababishia mdada kuchukua muda mwingi kukaa kwenye siku zake na damu kutoka kwa wingi.Hizo siku anazokaa zaidi ya siku 7 inasababisha mateso kwa mume wake kwani anakosa papuchi kwa wakati unaotakiwa,sometimes kumlazimu kutafuta ya pembeni.
2.Kwa vile anakutana mara kwa mara na mume wake,manii zinafika kwenye ukingo wa kitanzi na kugota hapo hivyo kusababisha harufu kali sana wakati wa kufanya tendo.KWA KWELI HII HARUFU UNAWEZA KUSEMA PANYA KAFIA KWENYE PAPUCHI.
Nawashauri akina mama the only safe way ya kujikinga na mimba zisizotarajiwa ni kutumia Condom tu.Nyingine ni majanga sana.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
357
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 357 180
Viva ndomu na siku salama, boo IUD, sindano na vidonge
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,068
Likes
230
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,068 230 160
Papuchi inanuka duu utalala kweli hivi hakuna pafyumu ya kupulizia kwenye shimo hilo ili isinuke na mpuliziaje sijui awe umbali gani akiiona live atazima hapohapo maana inatisha sana
 
bongo-live

bongo-live

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
824
Likes
353
Points
80
Age
28
bongo-live

bongo-live

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
824 353 80
Papuchi inanuka duu utalala kweli hivi hakuna pafyumu ya kupulizia kwenye shimo hilo ili isinuke na mpuliziaje sijui awe umbali gani akiiona live atazima hapohapo maana inatisha sana
hahaaah noma
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Acha utoto mama yako hana papuchi. Acha matusi kwa wanawake kwa kejeli. Ujue kuwa na mama yako ana papuchi
 
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,103
Likes
1,461
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,103 1,461 280
Nimegundua why yule binti alikuwa anatoa harufu namna ile
 
djnehe

djnehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
683
Likes
36
Points
35
djnehe

djnehe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
683 36 35
Acha utoto mama yako hana papuchi. Acha matusi kwa wanawake kwa kejeli. Ujue kuwa na mama yako ana papuchi

Toa solution mkuu hakuna tusi apo ili kama ke na ke wenzio wajue jinsi ya ku-avoid ilo tatizo
 
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
1,340
Likes
780
Points
280
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
1,340 780 280
Nileteeni zenye harufu mie nizame chumvini, Nani amewahi kula kitimoto bila shombo yake? UKITAKA CHA UVUNGUNI ......
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,068
Likes
3,894
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,068 3,894 280
Papuchi inanuka duu utalala kweli hivi hakuna pafyumu ya kupulizia kwenye shimo hilo ili isinuke na mpuliziaje sijui awe umbali gani akiiona live atazima hapohapo maana inatisha sana
Acha udhalilishaji wewe
 
housegirl

housegirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
3,149
Likes
1,658
Points
280
housegirl

housegirl

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
3,149 1,658 280
Hizo siku anazokaa zaidi ya siku 7 inasababisha mateso kwa mume wake kwani anakosa papuchi kwa wakati unaotakiwa,sometimes kumlazimu kutafuta ya pembeni..
kwakuwa huyo mwanamke anapoenda zaidi ya siku saba hapati mateso.
mijianaume ya kibongo inatia kichefuchefu jinsi inaendekeza michepuko. hivi mnafikiri hao wanawake hawawazagi kulala na wanaume wengine?

yani siku hizi michepuko inaongelewa kama kitu cha kawaida kweli. hadi wanawake wanakubali kabisa mwanamume bila mchepuko haiwezekani.
kinachotia hasira ni kuwa ni wanawake wanaoamini katika monogamy. basi anakaa hapooo wanawaza huko duniani lazima kuna wanaume wanaweza kuishi in monogamy sema ni wachache na yeye hajabahatika kupata. basi wanabaki kujisikitikia.

basi mimi ndo nikae kumfariji....stupid women. the sad thing is i work to console them. stupid.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Toa solution mkuu hakuna tusi apo ili kama ke na ke wenzio wajue jinsi ya ku-avoid ilo tatizo
Ukiwa na mama na dada, shangazi, mtoto wa kike, mke huwezi kuandika kama alivyoandika huyo niliyemjibu. Na hakuna mwanamke anayenuka sehemu hizo. Wanawake wako makini sana na usafi wao. Huyo ni mpuuzi kutaka kuwadhalilisha watoto wa kike. Ajue kuwa anachokidhania kwa watoto wa wenzake na mama yake anacho, aende amuombe anuse!
 
G

guasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
1,868
Likes
51
Points
0
G

guasa

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
1,868 51 0
Aagh sijui nimepitaje huku kwenye elimu ya unyagoni!
 
Mkali popote

Mkali popote

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
637
Likes
225
Points
60
Mkali popote

Mkali popote

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
637 225 60
Choma udi kaka usiumize kichwa
 

Forum statistics

Threads 1,214,433
Members 462,703
Posts 28,511,957