UNSNAPPED: Kilombero yaenda CCM; Regia akata Rufaa

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Nilikuwa nje kidogo ya kijiji kwa hiyo kwa muda sikuwa na taarifa za nini kinaendelea. Baada ya majaribio ya karibu siku tatu hatimaye kura zimetosha kwa CCM. Regia aliweka wakala kwenye kila kituo na matokeo yote waliyonayo kutoka vituoni (kwa mawakala) yalionesha Regia anaongoza kwa kura nilizodokeza awali. Hata hivyo baada ya kuhesabu na kuhesabu tena kiasi cha kura kikazidi in favor ya CCM.

Hivyo, Mkoa wa Morogoro wote umeenda CCM. Kwa hivi sasa matokeo rasmi ndiyo hayo ya CCM kushiinda Kilombero. Kwa vile tunajua kuwa baada ya kukata rufaa mahakama zimepewa jukumu la kushughulikia kesi za uchaguzi mapema (mabadiliko ya karibuni ya sheria) tungojee ushahidi katika mahakama wa kuchakachuliwa kura au la.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,231
Likes
30,165
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,231 30,165 280
Mzee Mwanakijiji, kuna post kama tatu humu zinasisitiza kura za Regia zimetosha na katangazwa mshindi, kupitia ITV!. Which is which.
 
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
35
T

Tofty

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2008
206 1 35
:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::doh::doh::doh::doh::doh::doh::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry: Natafuta mtu au kitu cha kumalizia hizi harisa jamn:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
613
Likes
10
Points
0
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
613 10 0
Regia amechukua uamuzi wa busara na kwa wakati muafaka tunamuomba na DR afanye hivyo kwa kufungua kesi mahakamani dhidi ya NEC kwa kutangaza matokeo kinyume na data zilizomfikia Dr kutoka kwa mawakala.
 
B

buckreef

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2010
Messages
309
Likes
3
Points
0
B

buckreef

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2010
309 3 0
Hii inachanganya sana. Hawa CCM wangemwachia huyu dada kiti chake. Tumwombee ashinde mahakamani!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Habari zangu ndizo za uhakika.
 
Pelosi

Pelosi

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
Pelosi

Pelosi

Member
Joined Jul 22, 2010
83 0 13
ahsante MW, yaani umeonyesha masikitiko makubwa sana juu ya hili nami nakuunga mkono. kweli hawa watu hwana utu kabisaaaa, moyo unaniuma mpaka basi!
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mdada ajiandae kwenda mahakamani tu basi.
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Mwanakijiji thanks, CCM haichagui cha kuiba kama alivyo mwizi wa kawaida, inatia uchungu sana, ila angalia Mkoa wa Morogoro nimepost kiwango ch elimu cha wabunge kutoka msingi hadi Secondary, Morogoro wote CCM wameishia form4, huu mkoa upo nyuma sana kwa wakazi wake kielimu, ikifuatiwa na mikoa mingine niliyopost, AIBU KWA CCM, ETI HATA LIPUMBA ANAMZIDI Dr. Slaa....!!!??, CCM CCM cccccccccccccccccccccm kizazi hiki kipya kitawafundisha, ujinga wa watu ndio mtaji wenu, 2015 mtajua, Dr Slaa akatae matokeo. period
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Mwanakijiji thanks, CCM haichagui cha kuiba kama alivyo mwizi wa kawaida, inatia uchungu sana, ila angalia Mkoa wa Morogoro nimepost kiwango ch elimu cha wabunge kutoka msingi hadi Secondary, Morogoro wote CCM wameishia form4, huu mkoa upo nyuma sana kwa wakazi wake kielimu, ikifuatiwa na mikoa mingine niliyopost, AIBU KWA CCM, ETI HATA LIPUMBA ANAMZIDI Dr. Slaa....!!!??, CCM CCM cccccccccccccccccccccm kizazi hiki kipya kitawafundisha, ujinga wa watu ndio mtaji wenu, 2015 mtajua, Dr Slaa akatae matokeo. period
Nimesema nipo tayari kutoa msaada wa kisheria kupambana na upuuzi huu. Hatuwezi tukaendesha nchi namna hii. Vileviel lazima iendeshwe kampeni kali sana ya kisiasa na kijamii dhidi ya NEC na vibaraka wao Makame na Kiravu.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Hii inachanganya sana. Hawa CCM wangemwachia huyu dada kiti chake. Tumwombee ashinde mahakamani!
hawa ccm my foot wakati wewe mwenyewe ni mmoja wao? unafiki mwingine unatia kichefuchefu kweli
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
ITV nddo wametoka denouce walichotangaza mchana
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
26
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 26 135
Kusema kweli, bila ya kuwa na tume huru ya uchaguzi kura zetu zitaendelea kutokuwa na maana yoyote. Lazima liweko shinikizo la kuwa na tume huru ya uchaguzi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676