Ungekuwa wewe ungefanyaje?

Ungekuwa wewe ungefanyaje?

Mima white cute

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2017
Posts
740
Reaction score
1,305
Asililimia kubwa ya wadada tunapenda kupendeza hasa unapotoka na Mr .wako Mara nyingi mwanamke anajisikia yupo na ulinzi wa hali ya juu.

Sasa we jamaa umetoka na girl wako kajivalia zake kimini she wako sasa barabarani katokea jamaa kamshika wezele (makalio) she wako sasa na wewe mwanaume hujataka dharau ile mbele ya macho yako inabidi ujikakamue uonyeshe uwezo binafsi.

Unarejea mwanaume aliyemshika she wako unaanza kurusha ngumi sasa bahati mbaya kumbe jamaa kkakuzidi uwezo unatandikwa kisawa sawa mbele ya huyo demu wako full manundu.

baada ya hapo mnarudi nyumbani Tena ila demu wako kila akikuangalia anaishia kucheka alafu akwambii anacheka nini wewe ungefanyaje?


 
Lazma nae aende MOI kuunganisha hayo meno anayonikenulia kwa nyaya,
 
Mambo mengine ninyi vijana yasikieni tu yakisimuliwa kama wewe mleta Uzi ( Mima white cute, ) ulivyosimuliwa.

Kwa kifupi, usiombe yakutokeee katu maishani mwako.
 
serius kabisa nipigwe na mwanaume mwenzangu niangalie tu.hapana aisee nikishidwa mkono natumia zana.ata mandazi ya Mungu (mawe)
 
Mambo mengine ninyi vijana yasikieni tu yakisimuliwa kama wewe mleta Uzi ( Mima white cute, ) ulivyosimuliwa.

Kwa kifupi, usiombe yakutokeee katu maishani mwako.
kabisa mkuu mambo mengine ni ya kuyasikia tu usiombe yakufike.

Kipindi nasoma siku moja wakati natoka tuition pale mchikichini ilala sasa kituoni kulikuwa na wanafunzi wawili wa Azania kama unavyojua wanafunzi wa Azania akili zao wanazijua wenyewe enzi hizo.

Ikaja GARI wanataka kupanda konda akawasukumiza wasipande weee walimvuta yule konda chini walimpiga mpaka wakamng'oa meno ya mbele mawili.

Nilimuomea huruma nikasema bora angekuwa mpole tu sasa na umri ushaenda meno hayaoti Tena si anabaki mapengo maisha Tena...nilimuonea huruma sana ila navyopenda kuchekaa nilichekaaa sanaaa.
 
amshike manzi wangu halafu anikungute?

Loh.! nguvu sina...
mawe ni silaha ya MNYONGE,atatoka na ngeu za kutosha
 
mi nitaona ni sehemu yake ya utani tu... cha kufanya na mimi siku nimvizie akifanya kioja cha kuchekesha.. namcheka mfano akipika ugali vibaya halafu wanapewa wageni.. siku hiyo nitamcheka sana..!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom