...ningekua ni wewe ningesubiri ,,,
Nachompendea MUNGU atatoa mtt kafanana nae hadi aone hayaa,na atamuhudumia mara atapomuonaa,jipe moyo mkuu wa uvumilivuuu utayashinda,pole
Wewe ni mdada??
unataka kunipa mistari...
Eiyer ni sawa kwenye uzinzi lkn bora hajaitoa,kwan mtt hana kosaa azaliwe tu,kwani kosa lishatendeka hakuna jinsi na naamin kama ametubu ashasamehewa
Ningekuwa mie nngelea mimba yangu peke yangu na nikishajifungua naendelea kumlea na kumtunza mwanangu peke yangu, halafu huyo mwanaume ole wake ajilete!
Kauli aliyo itoa inaonesha hakuamini kabisaaa, hapo inawezeka na mmoja wenu ni kicheche.
Any way, ulikubalije kumpa zawadi ya mtoto wakati hakuamini ?
Kifupi mwenzio hakutaka kitokee kilicho tokea maana alitaka ale tu.
Kwa vile amekuambia hivyo, huna jinsi inabidi usubirie tu.
Kuhudumia ujauzito kazi kweli maana kuna mengi mama mjamzito ana-sacrifice kwaajili ya mtoto.
Komaa mwenyewe na hata usiwaze kusema ukijifungua atalea mtoto huyo maana ametoa kauli ya ki-play boy.
Mkuu si ujibu tu swali??