Ungekuwa mmojawao ungefanyaje?????


Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,637
Points
1,500
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,637 1,500
Wanafunzi watano wa chuo kikuu kimoja hapa nchini walikuwa wanatakiwa wafanye mtihani siku inayofuata. Wale wanafunzi walikunywa pombe mpaka saa kumiza usiku,asubuhi ya siku ya mtihani kila mmoja alikuwa na uchovu hivyowalishindwa kufanya mtihani.
Wakatunga uongo wa kwenda kumuongopea ticha wa somo husika. Wakaenda kumuongopea ticha kuwa wameshindwa kufanya mtihani kwa sababu jana walikuwa kwenye harusi na wakati wanarudi gari yao ikapata pancha na wakavamiwa na vibaka na kuibiwa pamoja na kupigwa.
Ticha akakubali akawapa siku tatu za kujiweka sawa na kujiandaa na special exam. Siku ya mtihani wa Special yule ticha aliwapa mtihani naaliwasimamia mwenyewe.
Mwongozo wa mtihani ulikuwa kama ifuatavyo,
1.Mtihani huu ni kwa wanafunzi watano
2.Majibu yao lazima yawe sawa na yakiwa tofauti wote wanapata ziro na wanafeli 3.Mtihani huu una maswali matano na yote lazima yajibiwe.
Maswali ya mtihani yalikuwa hivi.
1.Harusi ilifanyika katika ukumbi gani?
2.Gari mliomtumia mpaka mkapata pancha inaitwaje?
3.Ajali imetokea eneo gani?
4.Nani alikuwa dereva?
5.Tairi ipi ilipata pancha,ya mbele auya nyuma?
NAWATAKIA MTIHANI MWEMA!!
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
andazi la kuchoma? Duh! Any way peleka hii thread kwenye jukwaa husika.
 
Last edited by a moderator:
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Umekopi' tena ulisikiliza kwenye redio RFA ya mwanza
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mie napata ajali nyingine ya heart attack on the spot ili nipate siku nyingine
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,078
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,078 2,000
Ilisha wekwa hapa hii!

Any way ukiwa muongo unatakiwa kujipanga vema!
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,987
Top