Ungefanyaje?

Ungefanyaje?

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Posts
4,744
Reaction score
3,546
.
 

Attachments

  • IMG_20200327_075128.jpeg
    IMG_20200327_075128.jpeg
    20.6 KB · Views: 21
  • IMG_20200327_075304.jpeg
    IMG_20200327_075304.jpeg
    10.6 KB · Views: 20
  • IMG_20200327_075444.jpeg
    IMG_20200327_075444.jpeg
    19.2 KB · Views: 20
Habari wana Jf,natumai mpo salama.

Serikali imetangaza siku 21 za kukaa ndani bila kutoka nje,wewe una mpenzi wako mnaishi eneo moja ila mitaa tofauti.

Siku ya kwanza wakati mnachati na mpenzi wako anakutumia ujumbe huu.Je utafanyaje?ukizingatia sehemu anayoishi wapo watu wanaotoka ktk taifa lake ambalo ni tofauti na lako?
Hayo ndio yamenikuta mwenzenu Kwa huyu Dada toka Zimbabwe. Ushauri please.View attachment 1400887View attachment 1400888View attachment 1400889

Sent using Jamii Forums mobile app
kama mkeo ni mtu wa maombi mpaka ya kufunga na ww utakuwa mwana maombi maana ndege wanaofanana wanaruka pamoja kwa hiyo si kitu cha ajabu hapo labda kama ww umeingia mlango usiokuhusu kabisa.
 
Hamia kwenye karantini yake upesi mno,kama ni kusali mswali wote!
 
Habari wana Jf,natumai mpo salama.

Serikali imetangaza siku 21 za kukaa ndani bila kutoka nje,wewe una mpenzi wako mnaishi eneo moja ila mitaa tofauti.

Siku ya kwanza wakati mnachati na mpenzi wako anakutumia ujumbe huu.Je utafanyaje?ukizingatia sehemu anayoishi wapo watu wanaotoka ktk taifa lake ambalo ni tofauti na lako?
Hayo ndio yamenikuta mwenzenu Kwa huyu Dada toka Zimbabwe. Ushauri please.View attachment 1400887View attachment 1400888View attachment 1400889

Sent using Jamii Forums mobile app
pole sana mkuu ww ulikuwa ni mshika mkia tu unanyanyulia wengine ili wafanye mambo yao poa. na ww ingia katila maombi ya mfungo kama yeye kwani nn ?
 
Toka nianze kudate nae sijawahi kumsikia akisema anafunga..
kama mkeo ni mtu wa maombi mpaka ya kufunga na ww utakuwa mwana maombi maana ndege wanaofanana wanaruka pamoja kwa hiyo si kitu cha ajabu hapo labda kama ww umeingia mlango usiokuhusu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwani we umekuja duniani kufanyaje...??
Kama hujui ungefanyaje nikupe ushauri huu katafute mboga mboga anza kuuza upate hela ujenge maisha yako kama hela unazo zalisha zaidi hayo mengine ni nakadharika tu.
Just chill and relax time will tell but don't stop to do what your needed to do.
 
Hili nalitambua mkuu,shukran kwakunikumbuka
Kwani we umekuja duniani kufanyaje...??
Kama hujui ungefanyaje nikupe ushauri huu katafute mboga mboga anza kuuza upate hela ujenge maisha yako kama hela unazo zalisha zaidi hayo mengine ni nakadharika tu.
Just chill and relax time will tell but don't stop to do what your needed to do.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom