Ungana nami katika maombi maaluma ya kuiombea UKAWA.

Ungana nami katika maombi maaluma ya kuiombea UKAWA.

Ameni Mimi Nitamuombea Afya Na Ushindi Ndg.John P Magufuli Kuwa Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania....Mungu Ambariki Ndg.John Magufuli Akiingia Ikulu Asisahau Kuwatumikia Watanzania Kwa Uadilifu Wote...
 
Mkuu maombi yamekuwa yakiendelea non stop tangu januari. Wale wanaotumia rushwa, ushirikina, makafara, wanaopanga kuchakachua wote mwaka huu hawafiki popote. Subiri, na Mungu aliyeweka mipaka ya taifa hili na kuwaumba wa Tz ameshasikia
 
Naunga mkono hoja. Ila naomba katika maombi hayo tuvunje viti vya enzi vya mashetani ambao wamepewa kafara kwa miaka mingi ili kulizamisha taifa la Tz katika dimbwi la umasikini. Tuwasambaratishe mashetani wote waliopo baharini, angani na duniani ambao wamefunga akili za watanzania kwa miaka mingi ili wasitambue uonevu unaofanywa na CCM
 
Naomba niwape ushuhuda nilikuwa naomba kulifuta jina la CCM chini ya mbingu kwa uovu wanaotenda wa kutesa akina mama wanawazito hospitali, cha kushangaza jamaa kwenye kampeni zao hawataji jina la CCM, najua kuna jambo limefanyika katika ulimwengu wa roho
 
Naomba niwape ushuhuda nilikuwa naomba kulifuta jina la CCM chini ya mbingu kwa uovu wanaotenda wa kutesa akina mama wanawazito hospitali, cha kushangaza jamaa kwenye kampeni zao hawataji jina la CCM, najua kuna jambo limefanyika katika ulimwengu wa roho

Mimi Niliomba Sana Tupate Rais Mchapakazi Na Mwadilifu Anayeonekana Mkali Katika Kukemea Mambo Lakini Msikivu,anayekubalika Hata Na Wapinzani Katika Utendaji na Nashukuru Mungu Tumempata Ndg.John P Magufuli....Mungu Amsaidie
 
Back
Top Bottom