UNGA BORA WA MBEGU ZA MABOGA


L

Loy michael

Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
10
Likes
7
Points
5
L

Loy michael

Member
Joined Jun 13, 2017
10 7 5
Jipatie unga bora wa mbegu za maboga kwa sh 5000/=(robo),sh 10000/=(nusu),sh 20000/=(kilo).Ukihitaji tupatie mawasiliano yako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
4,750
Likes
1,907
Points
280
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
4,750 1,907 280
Kazi yake nini?
 
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
2,622
Likes
694
Points
280
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
2,622 694 280
Mhmh kuuza uuze wewe sie ndio tukupe mawasiliano yetu??
nyie ndio mnakusanya namba za watu mnatumia msg za uganga
Halafu wewe nakutafuta sana,
Ni inbox kanamba kako pliiiiz.
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,227
Likes
2,774
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,227 2,774 280
unafaaa kwa kupikia ugali??
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,356
Likes
16,752
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,356 16,752 280
Tatizo huwa hamuoshi ivizuri hizo mbegu.
Sababu wengi wenu hamzitumii mnapitisha tu kutoa ile njano basi, baada ya hapo mnaanika na kusaga
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,356
Likes
16,752
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,356 16,752 280
Sasa mkuu wakiosha sana si virutubisho vyote vitaenda na maji

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo hujui ukiongeacho, mbegu zile unga uko ndani, kwani mahindi ukiyaosha yanapoteza nini?
Wajasiriamali wengi wa chakula wanatengeneza kwa uchafu sana, niliwahi shuhudia zinavyooshwa nikajisemea moyoni kama huyu anaosha mara zote hizi tena kwa maji ya dawasco hao wengine ambao hawana maji ya dawasco wanaweza poteza muda kuosha mara zote hizo?
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,227
Likes
2,774
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,227 2,774 280
weka mawasilkano sio ss tuweke yetu
 
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
2,622
Likes
694
Points
280
dalalitz

dalalitz

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
2,622 694 280
Hata mimi nitumia ya kuazima fanyafanya basi unipatie hata ya namba baloziwako wa Mtaa.

Btw. Nikilala sina kawaida ya kuota watu na nikinywa Maji nafumba Macho hivyo siwezi kukuona pia kama shaka iko huko ondoa.
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,388
Likes
10,149
Points
280
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,388 10,149 280
Hata mimi nitumia ya kuazima fanyafanya basi unipatie hata ya namba baloziwako wa Mtaa.

Btw. Nikilala sina kawaida ya kuota watu na nikinywa Maji nafumba Macho hivyo siwezi kukuona pia kama shaka iko huko ondoa.

Balozi kasafiri sijuwi itakuaje
 

Forum statistics

Threads 1,262,506
Members 485,585
Posts 30,124,391