T The Undertaker Member Joined Nov 26, 2011 Posts 23 Reaction score 13 Nov 26, 2011 #1 Jaman nimekuja kuprovide funeral service kwa wana Jf na hasahasa Magamba. Cost zang zipo chini sana. Hope mtanipa ushirikiano wa kutosha.
Jaman nimekuja kuprovide funeral service kwa wana Jf na hasahasa Magamba. Cost zang zipo chini sana. Hope mtanipa ushirikiano wa kutosha.
Jestina JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 4,828 Reaction score 1,716 Nov 26, 2011 #2 lol unatutisha bwana...
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,984 Nov 26, 2011 #3 Where is ur morgue?
njiwa JF-Expert Member Joined Apr 16, 2009 Posts 13,259 Reaction score 7,108 Nov 26, 2011 #4 karibu undertaker
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Nov 26, 2011 #5 Undertaker karibu..
T The Undertaker Member Joined Nov 26, 2011 Posts 23 Reaction score 13 Nov 26, 2011 Thread starter #6 Asanten sana
T The Undertaker Member Joined Nov 26, 2011 Posts 23 Reaction score 13 Nov 26, 2011 Thread starter #7 King'asti said: Where is ur morgue? Click to expand... Bado naomba ruhusa kwa mod wa jf nijenge humuhum jf hyo room.
King'asti said: Where is ur morgue? Click to expand... Bado naomba ruhusa kwa mod wa jf nijenge humuhum jf hyo room.
Azimio Jipya JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 3,363 Reaction score 1,135 Nov 26, 2011 #8 ... Magamba never die! Hujaona huko dom juzi?
T The Undertaker Member Joined Nov 26, 2011 Posts 23 Reaction score 13 Nov 26, 2011 Thread starter #9 Wale tuna wapoison watakufa taratibuuuu
Azimio Jipya JF-Expert Member Joined Nov 27, 2007 Posts 3,363 Reaction score 1,135 Nov 26, 2011 #10 The Undertaker said: Wale tuna wapoison watakufa taratibuuuu Click to expand... I am very concerned na njia hii unayoichagua huku ukijua fika kuwa wao ni wazoefu kwa njia hiyo!
The Undertaker said: Wale tuna wapoison watakufa taratibuuuu Click to expand... I am very concerned na njia hii unayoichagua huku ukijua fika kuwa wao ni wazoefu kwa njia hiyo!
T The Undertaker Member Joined Nov 26, 2011 Posts 23 Reaction score 13 Nov 26, 2011 Thread starter #11 Azimio Jipya said: I am very concerned na njia hii unayoichagua huku ukijua fika kuwa wao ni wazoefu kwa njia hiyo! Click to expand... Ndege mjanja lazima anaswe kweny tundu bovu.
Azimio Jipya said: I am very concerned na njia hii unayoichagua huku ukijua fika kuwa wao ni wazoefu kwa njia hiyo! Click to expand... Ndege mjanja lazima anaswe kweny tundu bovu.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Nov 27, 2011 #12 Karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,859 Reaction score 13,838 Nov 27, 2011 #13 Karibu sana JF
Sniper JF-Expert Member Joined Mar 8, 2008 Posts 2,008 Reaction score 950 Nov 28, 2011 #14 Ahahahah, Undertaker karibu sana
Cantalisia JF-Expert Member Joined Sep 26, 2011 Posts 5,221 Reaction score 2,930 Nov 28, 2011 #15 Karibu sana, Mbwembwe zako mie hoi!!!
TUKUTUKU JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 11,763 Reaction score 4,047 Jan 3, 2012 #16 Karibu JF