Unconfirmed; wauaji wa tarime wamekatwa.

Unconfirmed; wauaji wa tarime wamekatwa.

Onguluo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Posts
407
Reaction score
118
Watu wanaosadikiwa kuhusika na mauaji ya watu wanane huko tarime wamekamatwa. mmoja alikamatwa mkoani Tanga na mwingine amekamatwa musoma mjini leo asubuhi.
Taarfa zaidi tutapata itakapothibishwa na mamlaka husika.
 
Huyu jamaa ni kweli amekamatwa tangu juzi huko Tanga... na leo anasafirishwa kuelekea Musoma alipoficha silaha zake. Pamoja nae wenzake ameshawataja na wamekamatiwa Tarime.
Muda wowote itatangazwa.
 
Well done Makomandoo wetu, hiyo nayo ni kazi yao. Polisi wa kawaida huwa wanajua kutupa mabomu machozi tu.
 
Aisee, maujai ayanyie mogabiri - tarime halafu akamatiwe tanga?
Hadi anatoka tarime kufika tanga hapa katikati hakukuwa na intelejensia au?
 
dah, jamani tuwe wakweli inteligensia ya tz iko juu! achilia mbali madhila ya wanausalama wasiowaaminifu wanayosababisha kwa wa watu wasio na hatia, hii yote ni katika kitii mamlaka tukutu na isiyo na chembe ya aibu.

lkn akitokea kongozi/mamlaka iliyo na integrity inteligensia iko vizuri wanajitahidi!

sisemi kuliko sehemu nyingie laa!

good work
 
Back
Top Bottom