Unawezaje kutengeneza milioni mbili ndani ya siku 30?

zerdi

Member
Dec 20, 2016
12
45
Hello, sifundishi ila nna challenge moja, haiwezekani kutengeneza milioni mbili ndani ya siku 30?!

Anyways share mawazo yako, and nitarudi baada ya siku kadhaa kushare nilichoona kinawezekana.
 

LURIGA

JF-Expert Member
May 26, 2013
1,619
2,000
Simple. Nenda kwa sangoma na ufuate masharti bila kukosea
 

EMMYGUY

JF-Expert Member
Aug 6, 2015
8,563
2,000
Utakuwa umesoma stori ya jamaa wa Mwanza anayeuza Mbwa na ndani ya mwezi mmoja anainiza zaidi ya millioni mbili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom