Unawezaje kumuandaa mjamzito anayekaribia kujifungua?

Status
Not open for further replies.

JamiiTalks

JF Advocacy Team
Aug 7, 2018
495
1,000
maandalizi pregnancy.png

Mtie moyo mama mjamzito. Shika mkono wake, ongea naye taratibu, muonyeshe jinsi ya kupumua pumzi nzito zinazokwenda polepole.

Msaidie kumgeuza, kutembea, kubadilisha ukaaji, na hata kutoa sauti.

Kila unapokuwa na mjamzito fanya maandalizi yote ya wepesi wa kumfikisha hospitali. Kujifungulia mtoto hospitali ni salama zaidi ya kujifungulia nyumbani.
 
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom