Unaweza kujua kama Mwanamke amekulisha limbwata?

Unaweza kujua kama Mwanamke amekulisha limbwata?

Delegate

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Posts
331
Reaction score
203
Habari wakuu,

kuna uwezekano wa kujua kama mwanamke amekulisha limbwata au amekupeleka kwa mganga au anatumia dawa zozote za kimapenzi?

Mimi ni grown Man na nimekuwa na mahusiano na wanawake kadhaa katika maisha yangu, kila tukiachana na mwanamke baada ya muda kidogo unakuta namsahau kabisa na maisha yanaendelea,

Lakini nilikutana na mwanamke mwaka juzi na tukadumu kwenye mahusiano kwa miezi mitano tu,matatizo yalipoanza tuliamua kuachana kama kawaida ya binadamu wote wananvyofanya,

Lakini yule mwanamke alirudi na kutaka turudiane kwa kweli sikutaka kurudiana naye kwa sababu kwanza sikumpenda,

Ila aliniambia kama hutaki turudiane ukianza ku feel pain usirudi,kwa kweli sikuelewa maana ya ku feel pain,

Sikutilia maanani neno lile mpaka baada ya week kadhaa baada ya kuachana nilianza ku feel pain kama alivyoniambia,

Nilianza kujisikia kama namtaka tena turudiane,nilijisia kama i miss her in big time,kitu ambacho siyo cha kawaida na sijawahi kupitia mambo kama hayo,

Elewa kwamba mimi sikumpenda kabisa yule mwananmke ilikuwa ni kampani ya kawaida kama zingine,nikaanza kumtafuta kwa kumpigia simu na kumwomba sana turudiane na akakataa kabisa,

Jamani hili siyo jambo la kawaida hata kidogo,nahisi ni nguvu za giza hizi,

Nila nikijiuliza ni kwa nini namtaka tena yule mwananmke sipati jibu,

Nahisi hili ni limbwata au nguvu za giza tu,je umewahi kukutana na mambo kama hayo na je nifanyeje nimsahau kama nilivyosahau wengine ambao niliwapenda kuliko yeye?
 
Though sijawai experience kitu kama hicho ila huwaga nasikia kwa watu kuwa kunavitu kaa ivyo, mfano unakuta mtu ana wapenzi wawili(wanawake) sasa kati ya hao mmoja anaweza kuku fanya dudu yako isisimame wakati unataka kusex na mtu mwingine ukitaka kufanya tu mashine inalala but ukiwa nae mashine inasimama kuliko maelezo, nimekupa mfano tu iliujue kuwa hayo mambo yapo ila jinsi ya kuyatatua nikuomba mungu ila njia nyingine sijui
 
kakutisha tu huyo hana lolote,hiyo kauli aliyokuambie ya kufeel pain ndio iliyokufanya umuweke kichwani kwa kuhofu kulogwa hebu futa namba zake za sim,futa na hilo neno kichwani alafu hamishia mapenzi ya kweli kwa mwanamke uliyenaye.Utakuja kuniletea majibu mm kauli za vitisho nimetishwa sana uzuri imani na ushirikina ndio sina
 
1>mfumo wako wa maisha hubadilika gafla na kuwa kama zuzu
2>Atafanya mambo yasiyo ya kawaida mf.kurudi nyumbani muda atakao saa 4usk au 5usk nawewe kuona sio tatizo
D>Aataanza kuwa anakukoromea na kukufanyisha kazi ambazo kimsingi ni za kike na mengine mengi hata kufikia kukukoromea hadharani,dawa huendelea kufanya kazi polepole mpk hugeuka kama zombie or dumb hapo lengo huwa limekamilika/mwanamke hapo hujisikia raha sana humwezesha kufanya uzinzi apendavyo!
 
Wewe still una feel guilty na kauli yake na ndo hiyo inayokufanya kila mara umkumbuke na uhisi kutaka kuwa nae uwoga..pendelea kusali sana yataishaa
 
Habari wakuu,

kuna uwezekano wa kujua kama mwanamke amekulisha limbwata au amekupeleka kwa mganga au anatumia dawa zozote za kimapenzi?

Mimi ni grown Man na nimekuwa na mahusiano na wanawake kadhaa katika maisha yangu, kila tukiachana na mwanamke baada ya muda kidogo unakuta namsahau kabisa na maisha yanaendelea,

Lakini nilikutana na mwanamke mwaka juzi na tukadumu kwenye mahusiano kwa miezi mitano tu,matatizo yalipoanza tuliamua kuachana kama kawaida ya binadamu wote wananvyofanya,

Lakini yule mwanamke alirudi na kutaka turudiane kwa kweli sikutaka kurudiana naye kwa sababu kwanza sikumpenda,

Ila aliniambia kama hutaki turudiane ukianza ku feel pain usirudi,kwa kweli sikuelewa maana ya ku feel pain,

Sikutilia maanani neno lile mpaka baada ya week kadhaa baada ya kuachana nilianza ku feel pain kama alivyoniambia,

Nilianza kujisikia kama namtaka tena turudiane,nilijisia kama i miss her in big time,kitu ambacho siyo cha kawaida na sijawahi kupitia mambo kama hayo,

Elewa kwamba mimi sikumpenda kabisa yule mwananmke ilikuwa ni kampani ya kawaida kama zingine,nikaanza kumtafuta kwa kumpigia simu na kumwomba sana turudiane na akakataa kabisa,

Jamani hili siyo jambo la kawaida hata kidogo,nahisi ni nguvu za giza hizi,

Nila nikijiuliza ni kwa nini namtaka tena yule mwananmke sipati jibu,

Nahisi hili ni limbwata au nguvu za giza tu,je umewahi kukutana na mambo kama hayo na je nifanyeje nimsahau kama nilivyosahau wengine ambao niliwapenda kuliko yeye?

Kaka are you sure wewe ni grown man?
 
mkuu ni kweli unaweza ukawa ucku moyo unauma bila sababu ya msingi unaona yy ndie mwanamke pekee kuna vitu kapewa hua anavichoma na moto so anavyovichoma ww moyo unauma mno mkuu ukimuacha mwanamke muache jumla ukirudi tu kwisha habari yako mkuu.
 
kiukweli hizo ninguvu za giza. nikuulize swali broo baadaya kugombana umeshawahi kula au kupa nguo zako akufulie?
 
kuna msemo unasema....akiwazacho mjinga ndicho humtokea.....acha kufikiria mambo ya nguvu za giza
 
Tena ndo dawa yenu ili mkome kuchezea wanawake nngemjua nngemwambia akarenew zaid ukome kbsa 7bu unaona kama sifa
 
mkuu ni kweli unaweza ukawa ucku moyo unauma bila sababu ya msingi unaona yy ndie mwanamke pekee kuna vitu kapewa hua anavichoma na moto so anavyovichoma ww moyo unauma mno mkuu ukimuacha mwanamke muache jumla ukirudi tu kwisha habari yako mkuu.

Hiyo ipo anaenda kwa mganga anataja jina la mwanaume full then wanaandika kwenye karatasi kwa lugha ya kigeni baadae wanalichoma ndipo mwanaume ataanza kufeel love.
 
Back
Top Bottom