Unawaza nini sasa hivi?




Inaonekana moyo wako unaupweke sana?
 
Na hatutaki tuishi kwa kutegemea support... Ingawa c dhambi kusaidiwA lakini lengo sio kusaidiwA baada ya kufanikiwa
 
Usiniache na Ariostoo[emoji351] [emoji351] [emoji351] [emoji345] [emoji345]
 
Mimi hapa nawaza kuna shoe shiner mmoja ana chenji yangu jelo kesho ninavyoenda kanisani lazima nimpitie
mimi ndio shoe shine nawaza hii jelo huyu Lusajo asahau kuja kuipitia mimi nikaingilie taifa simba na majix2
 
Aise najitolea kukudhamini huu wimbo chagua studio[emoji12]
 
Aiseee!
 
Nawaza hii njia tuliyoichagua Oktoba 2015 inatupeleka wapi?!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…