Unatarajia kutoka na nani valentine hii?

Unatarajia kutoka na nani valentine hii?

Kwangu itakuwa siku kama siku zingine tu.

Nitaingia JF kama kawaida nizingue. Sredi za kiboya kama za Mkulungwa01 nizichakachue, nimchambe deep Pond na mchepuko wake, Nimchane ndege JOHN aache pombe.... nije nibebike kwa That Gentleman nimzodoe KENZY hana mpenzi wa kudumu.... ilmradi tu nijipe raha just like any other day.

Nitaingia pia sredi za kuselfika halafu Saint Anne na Satoh Hirosh wakiniomba nitupie selfie natoka mbioooooo.
Ha ha ha ...
Sredi nyingine Iyo hapo ya leo[emoji2][emoji116]
 
On serious note,
Namba 3 inaweza kuhusika Sana[emoji4]
Big up
Kumbe ukituliza kichwa binamu unajitambua eehh
Sasa uanze kabisa kupita nae madukani kumtafutia kiwalo cha siku hiyo..
Kuhusu mtoto asee mkamue kabisa maziwa ili beki tatu asimamie jukumu la malezi kwa masaa mtakayokuwa hampo home...
Hapa nimeshauri kama binamu ujue..maana hushindwi kusema nimekufokea
 
Kwangu itakuwa siku kama siku zingine tu.

Nitaingia JF kama kawaida nizingue. Sredi za kiboya kama za Mkulungwa01 nizichakachue, nimchambe deep Pond na mchepuko wake, Nimchane ndege JOHN aache pombe.... nije nibebike kwa That Gentleman nimzodoe KENZY hana mpenzi wa kudumu.... ilmradi tu nijipe raha just like any other day.

Nitaingia pia sredi za kuselfika halafu Saint Anne na Satoh Hirosh wakiniomba nitupie selfie natoka mbioooooo.
[emoji1787][emoji1787]
 
Big up
Kumbe ukituliza kichwa binamu unajitambua eehh
Sasa uanze kabisa kupita nae madukani kumtafutia kiwalo cha siku hiyo..
Kuhusu mtoto asee mkamue kabisa maziwa ili beki tatu asimamie jukumu la malezi kwa masaa mtakayokuwa hampo home...
Hapa nimeshauri kama binamu ujue..maana hushindwi kusema nimekufokea

Ha ha ha....
Nawatoa wote familia nzima, siachi mtu nyumbani.[emoji4]

Na wee pia binamu inabd uje Sasa[emoji2]
 
Ha ha ha....
Nawatoa wote familia nzima, siachi mtu nyumbani.[emoji4]

Na wee pia binamu inabd uje Sasa[emoji2]
Aka nitakuwa peke yangu.. share yangu nipatiwe tu niimege nkiwa alone
 
Wewe ni mzabzab hasa daadeqi
Sasa kwani uongo....wee valentino mwanamke mrembo na tako lakko unakosaje mwanaume wakukugegeda jamani....mwanaume kukosa demu inaelekeweka kuna hana hela mwanamke ukose kidume basi wee huna tako🤣🤣🤣🤣
 
Ni hvyo lazima kuwa na muda wa peke yako kwa ajili yako...ni moja ya kujithamini pia
Yaani siku zote ushindwe kujithamini ndio uchague tarehe ambayo ni mahusisi ya wewe mrembo kupokea zawadi nzuri toka kwa kidume wko na poa wewe kumtunuku mbususu yako
 
Ha ha ha....
Nawatoa wote familia nzima, siachi mtu nyumbani.
emoji4.png


Na wee pia binamu inabd uje Sasa
emoji2.png
Aka nitakuwa peke yangu.. share yangu nipatiwe tu niimege nkiwa alone
Sasa kwani uongo....wee valentino mwanamke mrembo na tako lakko unakosaje mwanaume wakukugegeda jamani....mwanaume kukosa demu inaelekeweka kuna hana hela mwanamke ukose kidume basi wee huna tako🤣🤣🤣🤣

Sasa kwani uongo....wee valentino mwanamke mrembo na tako lakko unakosaje mwanaume wakukugegeda jamani....mwanaume kukosa demu inaelekeweka kuna hana hela mwanamke ukose kidume basi wee huna tako🤣🤣🤣🤣
Hata la kukalia ni tako pia...hakuna ke anakosaga hata pa kukalia 😂😂😂
Kweli sikosi wa kunitoa out ila nimeamua niwe peke yangu nifanye yangu muhimu. Tena sio mara ya kwanza kujipeleka mbali na home kwa ajili ya meditations na mambo mengine muhimu ya kutafakari. me mwenzio life langu sio la kutegemea kupewa kila kitu japo wa kunipatia wapo ndugu.
 
Unawaenjoy tuu wanawake wenzio...kwa mguu huo lazima kuna kamujamaaa katakuwa kanalamba asali katikati ya hayo mapaja
Ndugu yangu 😀😀😀😀iyo siku tena na hivi ni juma3 hehehe
 
Back
Top Bottom