Unatarajia kutoka na nani valentine hii?

Unatarajia kutoka na nani valentine hii?

Nakadori

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Posts
8,779
Reaction score
21,053
Wapendwa nawasalimu kwa bashasha kabisa msimu huu wa valentine. Bila kupoteza wasaa kama kichwa cha habari kinavyosomeka ni nani unatarajia kutoka naye na kutumia muda wenu pamoja siku ya kilele cha msimu huu wa wapendano yaani tarehe 14/2?

Binafsi kama mambo yataenda kama nilivyopanga nimeamua kuitumia siku hii kwa kutoka peke yangu na kukaa sehemu iliyotulia kwa ajili ya kutafakari mambo yangu binafsi ya muhimu huku nikipata kinywaji laini na chakula cha mchana na usiku.
Na itakuwa maeneo ya Beach...(ndio huwa napenda sana maeneo haya).

Niwatakie heri ya siku hii ya wapendanao in advance....[emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173][emoji173](japo najua kwa wenye kupendana kila siku ni valentine...lakini ili kuipa heshima zaidi lazima kilele kiwepo).


efmtanzania~p~CZxHMFrrqvN~1.jpg
 
Au tutoke mkuu??
Nimededicate kwa ajili ya kujitathmini na kupanga mikakati yangu binafsi... so lazima niwe peke yangu na upepo wa baharini tuu. Yani hapo ni kula, kuoga, notebook na kalamu, kuandika, kulala. Hata social networks naweza zima. Naomba Mungu mambo yaende kama nilivyo ya seti
 
Kwangu itakuwa siku kama siku zingine tu.

Nitaingia JF kama kawaida nizingue. Sredi za kiboya kama za Mkulungwa01 nizichakachue, nimchambe deep Pond na mchepuko wake, Nimchane ndege JOHN aache pombe.... nije nibebike kwa That Gentleman nimzodoe KENZY hana mpenzi wa kudumu.... ilmradi tu nijipe raha just like any other day.

Nitaingia pia sredi za kuselfika halafu Saint Anne na Satoh Hirosh wakiniomba nitupie selfie natoka mbioooooo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119]
 
Kwangu itakuwa siku kama siku zingine tu.

Nitaingia JF kama kawaida nizingue. Sredi za kiboya kama za Mkulungwa01 nizichakachue, nimchambe deep Pond na mchepuko wake, Nimchane ndege JOHN aache pombe.... nije nibebike kwa That Gentleman nimzodoe KENZY hana mpenzi wa kudumu.... ilmradi tu nijipe raha just like any other day.

Nitaingia pia sredi za kuselfika halafu Saint Anne na Satoh Hirosh wakiniomba nitupie selfie natoka mbioooooo.
Mi hujanitaja (kwa wema au kwa ubaya) [emoji24][emoji24][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Kwangu itakuwa siku kama siku zingine tu.

Nitaingia JF kama kawaida nizingue. Sredi za kiboya kama za Mkulungwa01 nizichakachue, nimchambe deep Pond na mchepuko wake, Nimchane ndege JOHN aache pombe.... nije nibebike kwa That Gentleman nimzodoe KENZY hana mpenzi wa kudumu.... ilmradi tu nijipe raha just like any other day.

Nitaingia pia sredi za kuselfika halafu Saint Anne na Satoh Hirosh wakiniomba nitupie selfie natoka mbioooooo.
Kuzodolewa nawewe hata sio hatari maana mtu mwenyewe enzi za utoto wako ulikuwa hivi!
attachments.jpg

Kwa staili hii we mwenyewe huyo mpenzi wa kudumu utamtoa wapi..?😂
 
Halafu baada ta hapo kifuatacho itv?
Jumatatu ni siku ya mazoezi, nitatembea 10km nikimaliza narudi nyumbani kulala[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Sina wa kutoka nae kwahiyo ratiba inakua kama ya Jumatatu nyingine
 
Jumatatu ni siku ya mazoezi, nitatembea 10km nikimaliza narudi nyumbani kulala[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Sina wa kutoka nae kwahiyo ratiba inakua kama ya Jumatatu nyingine
Hongera mkuu
 
Back
Top Bottom