Unataka heshima? Waheshimu wengine kwanza

Kitu ambacho wengi hawajui ni kwamba matendo ya wengine kwako yana akisi wewe ulivyo...kwa maana nyingine ni kwamba unavyojiweka ndivyo watu watakavyo kuchukulia....jambo lolote linaanza na wewe haijalishi liwe baya au zuri....vile ambavyo unawatendea watu ndivyo hivyo hivyo na wewe utakavyo tendewa...

.ukiwaheshimu watu na kuwatendea mazuri, bila shaka watu watafurahia uwepo wako popote utakapo kuwepo chini ya jua....ukijiheshimu na kuheshimu wengine bila kujali hali zao za maisha wala muonekano wao bila shaka utapata heshima yako popote utakapokuwa chini ya jua......

kuna wanoashangaa kuwa ni jinsi gani mtu Fulani hutokea kuwa kipenzi cha watu....watu wengine hustaajabu kwanini mtu Fulani hutokea kuheshimiwa sana na watu.....KILA KITU KINAANZA NA WEWE............
 
Last edited by a moderator:
Nadhani kichwa ya habari haiko sawa ukilinganisha na maudhui...

Mi naona it's supposed to be, "Ukitaka heshima, heshimu wengine kwanza"...

Sawa ni wazo zuri mods wanaweza kubadili...nimejaribu kubadili lkn sina access hio.
 
narevange in the same way alivyonifanyia

hiyo miss chagga inaweza iwe nzuri au isiwe nzuri..imagine katika mahusiano labda nimekusaliti..ukitaka kurevenge the same way utaamua kutembea nje, si ndio?...sasa hapo utakuwa unaharibu kwa sababu
Kwanza unaweza pata magonjwa na kututeketeza wote (labda mimi I played it safe)

Pili utakuwa unacheza na feeling za mtu mwingine ambaye anaamini kapata mpenzi kumbe we umempa mbunye ili kuni-revenge..unaona?
tatu utakuwa unadefile your beautiful body kwa sababu tu ya kunikomoa
Nne Mungu atakuandikia dhambi bila kujali kama it was revenge or not

We better be carefully on how we set the scores Miss Chagga!!
 
Ivenosa mama, uko wapi..njoo pm nikuage nataka nikapige msele kidogo my carpet, my ceiling board, my perfume, my heart-attack, my life, my washing brush, my kila kitu!!!
 

Sijui kwanini watu wanapenda kupersonalize vitu..Thanks Capt Nemo
 
Last edited by a moderator:
hizi busara zako zinanifanya nifikirie kuongeza mke wa pili..can u plz be my second wife??..ukikubali ntakuzawadia meli na bahari yake
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…