corasco
JF-Expert Member
- Jan 17, 2016
- 3,663
- 3,397
We mgumu,bonge LA songStill dree -dr dree
We mgumu,bonge LA songStill dree -dr dree
From the album(Distant Relatives)woooh hiyo safi mkuuSabali nas ft damian
Yeah.From the album(Distant Relatives)woooh hiyo safi mkuu
video ya hii nyimbo inanitishaga sijui kwanini[emoji23]Sabali nas ft damian
Haha...Picha za wanyama wanyama au mapango mapango mkuu.video ya hii nyimbo inanitishaga sijui kwanini[emoji23]
sijui ni utoto! imetoka mwaka gani hii nyimbo? inanitishaga tuu ya ma pyramid mawingu mawingu, na yule mtu anaeimba sabali sabali ananitisha, yale marasta ya marley yani kila kituu sitaki hata kukumbuka[emoji79]Haha...Picha za wanyama wanyama au mapango mapango mkuu.
Umenikumbusha kuna mtu nikiicheza akiwepo anasema mapepo haya. Toa hawa ndiyo wapinga mungu.
Hasa akiskia nas akisema who wrote the bible? Who created the numbers? Na wewe unasema inatisha [emoji23][emoji23]
Haha ya 2010 sema track ni ya muda mrefu saana. Ya 2008 iliimbwa na wasanii wa mali ikiitwa sabali.sijui ni utoto! imetoka mwaka gani hii nyimbo? inanitishaga tuu ya ma pyramid mawingu mawingu, na yule mtu anaeimba sabali sabali ananitisha, yale marasta ya marley yani kila kituu sitaki hata kukumbuka[emoji79]
Nadhani hiyo ngoma inaitwa PatienceSabali nas ft damian
"Patience"From the album(Distant Relatives)woooh hiyo safi mkuu
Inaitwa patience or sabali.Nadhani hiyo ngoma inaitwa Patience
SawaInaitwa patience or sabali.
Sabali ni neno kibambara kinachozungumzwa mali lenye maana ya patience.
mh kama ni miaka hiyo kweli nilikua mtoto pia.... asantee umenitoa ushamba. ntakutafuta unielezee vizuri[emoji4]Haha ya 2010 sema track ni ya muda mrefu saana. Ya 2008 iliimbwa na wasanii wa mali ikiitwa sabali.
Nas na marley waliirudia kwa namna nyingine. Huyo mmama anayeimba sabali anaitwa mariam
Inamaana kubwa saana
Ina maana gani kiongozi..Haha ya 2010 sema track ni ya muda mrefu saana. Ya 2008 iliimbwa na wasanii wa mali ikiitwa sabali.
Nas na marley waliirudia kwa namna nyingine. Huyo mmama anayeimba sabali anaitwa mariam
Inamaana kubwa saana