Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

coz I cant stooop loving youuu... Why should I
 
% kubwa ya comments za hii post ni nyimbo za wazungu [emoji3][emoji3][emoji3] wakati wao hata hawana time na nyimbo zetu
Na wewe unataka kutupangia nyimbo za kusikiliza? unamawazo kama ya magufuli.
 
Prof Jay-Nang'atuka.

"Tangu nilipoomba kura kwenye Ndio mzee,
Makanipa kura na kusababisha uchumi ulegee,
Nikasisitiza masuala ya Ajira kumbe mwongo nikaanza kugawa Vyeo kwa hila,
Niliona bora Uongozi na si Uongozi bora,
Nilishuhudia watu wakifa kwa Njaa Kali nakukaa kimya na kujifanya sina habari,

Nakila wakinishutumu nilisema hiyo ni Siasa"



Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
 
Prof Jay-Nang'atuka.

"Tangu nilipoomba kura kwenye Ndio mzee,
Makanipa kura na kusababisha uchumi ulegee,
Nikasisitiza masuala ya Ajira kumbe mwongo nikaanza kugawa Vyeo kwa hila,
Niliona bora Uongozi na si Uongozi bora,
Nilishuhudia watu wakifa kwa Njaa Kali nakukaa kimya na kujifanya sina habari,

Nakila wakinishutumu nilisema hiyo ni Siasa"



Sent from my SM-J110H using JamiiForums mobile app
Hiyo sio dedication kweli??
 
Back
Top Bottom