Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

Unasikiliza wimbo gani sasa hivi?

mh kama ni miaka hiyo kweli nilikua mtoto pia.... asantee umenitoa ushamba. ntakutafuta unielezee vizuri[emoji4]
Karibu...eti mtoto kwani wewe wa mwaka gani vileee
 
Ina maana gani kiongozi..
Wamejaribu kuelezea utata wa uwepo wa binadamu mkuu na yanayotendeka duniani juu yake.


Mwisho wa siku na wao wanakosa majibu. Ikabidi waseme uvumilivu unahitajika.
 
Wamejaribu kuelezea utata wa uwepo wa binadamu mkuu na yanayotendeka duniani juu yake.


Mwisho wa siku na wao wanakosa majibu. Ikabidi waseme uvumilivu unahitajika.
Asante
 
Ila ni kama dongo Fulani wamelielekeza kwa wanaojiita wasomi
Yeah
Damian anakuambia
Scholars teach in Universities/
and claim that they're smart and cunning/
Tell them find a cure when we sneeze/
And that's when their nose start running/

Pia media..dini..na mambo mengi ila naona yote wakaja kuyaunganisha na idea ya human existence and universe at large.
 
Wamejaribu kuelezea utata wa uwepo wa binadamu mkuu na yanayotendeka duniani juu yake.


Mwisho wa siku na wao wanakosa majibu. Ikabidi waseme uvumilivu unahitajika.
The average man can't prove of most of the things
That he chooses to speak of And still won't research and find out
The root of the truth that you seek of Scholars teach in Universities and claim that they're smart and cunning]
Tell them find a cure when we sneeze
And that's when their nose start running
 
Yeah
Damian anakuambia
Scholars teach in Universities/
and claim that they're smart and cunning/
Tell them find a cure when we sneeze/
And that's when their nose start running/

Pia media..dini..na mambo mengi ila naona yote wakaja kuyaunganisha na idea ya human existence and universe at large.
Nimekuelewa sana
 
Lunch Time-Gabriel Omollo.
"Sasa ni lunch time tufunge Makazi twende kula,turudi tena saa nane"
 
Back
Top Bottom