Unashida yoyote mtandaoni au kuhusu technology?

Unashida yoyote mtandaoni au kuhusu technology?

Analyse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Posts
17,639
Reaction score
47,716
Habari zenu wana JF.

Nipo hapa ,biashara zinaendekea unahitaji kitu chochote cha mtandaoni ,wewe order hapa:

_App
_website
_website to app
_unlimited data (tumia internet bila bundle kukata)
_forum
_blog to app
_online tv
_forum to app
_app to playstore
_blog
_blog to .com/tk/cf nk
_you tube channel
_university bundles
_movie zipo hpa www.muviplus.com

Kwa elimu ,habari na michezo zipo hapa www.tuzungumze.com.

Kama unataka Ajira pia nione,
Ajira zote ni za online,kwa watu wooote.walimu nk.

Kwa ajira nalipa cash sa hiyo hiyo. Pesa hailali.........

Kwa maswala ya teknolojia tembelea www.smatskills.com
Hapo utasoma maujanja meengi zaidi...

Kma una biashara yako unataka uitangaze,ilete nikutangazie .......

Kundi hili ni la biashara,kwa kundi la kujifunza tembelea :

www.smatskills.com.

Kama unahitaji vifurushi vya internet with unlimited speed and unlimited capacity (download utakavyo) pia waweza kunicheki



Analyse
 
hyo unlimited ndo sjaielewa inakuaje kuaje
Ni unlimited kwa maana ya kwamba utatumia Internet mpaka muda wa package yako uishe. Mfano kama ulilipia kwa miezi mitatu, after huo muda ndio kifurushi kina expire
 
natamani aje mtu alojiunga na hyo Unlimited anisimulie ukweli wake maana hata Voda tgo na mitandao mingine wana Unlimited ila ukijiunga kumbe kuna KIKOMO sasa nataka kujua nyie unlimited yenu ni ya Gb Ngapi kwa mtu wa mwezi na kwa huyo wa miezi...Nidadavulie plz
 
Wana channel yao kule telegram
Naona ni blah blah nying
naijua hyo mkuu,kuna admin kama Buku hivi kwenye group lao..anyway mi nataka kujua ukweli wa hyo unlimited maana biashara hz saiv zina lugha mbili mbili.
 
Ni unlimited kwa maana ya kwamba utatumia Internet mpaka muda wa package yako uishe. Mfano kama ulilipia kwa miezi mitatu, after huo muda ndio kifurushi kina expire
na ni kwa laini za mitandao gani na unaungwaje ungwaje...
 
natamani aje mtu alojiunga na hyo Unlimited anisimulie ukweli wake maana hata Voda tgo na mitandao mingine wana Unlimited ila ukijiunga kumbe kuna KIKOMO sasa nataka kujua nyie unlimited yenu ni ya Gb Ngapi kwa mtu wa mwezi na kwa huyo wa miezi...Nidadavulie plz
Unlimited za Voda, tigo etc zinakuwa in terms of speed. Unaweza ukanunua bundle lenye ukubwa wa 2Gb ila speed yake inakuwa unlimited.

Ila hizi ninazo zungumzia hapa, ni unlimited package with unlimited speed. Mfano umelipia bundle la miezi mitatu, kama unauwezo wa kutumia 50gb per day, we tumia tu. Bundle halitoisha hadi miezi yako mitatu itimie.
 
Back
Top Bottom