Unaruhusiwa kuwaka Bendera ya Taifa katika makazi?

Unaruhusiwa kuwaka Bendera ya Taifa katika makazi?

mt.j

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2014
Posts
284
Reaction score
282
Je, ni kosa kuweka Bendera ya Taifa katika makazi, kama zilivyo Bendera za vyama?
 
Hapana,ila ndani ya nyumba yako sawa.Huwezi kuipeperusha nje ya nyumba yako bila kuwa na mamlaka fulani
 
Upuuzi mtu wa kwetu. Kwa wenzetu zipo kila mahali hata nje ya nyumba mtu anaweka bila shida
 
huwezi labda kama nyumba yako ni mali ya serikali
 
Waruhusu tu, ni uzalendo! Mpaka watu wanaulizia hii maana yake rais anarudisha watu kuipenda nchi yao kutokana na uchapaji kazi wake mpaka sasa.
Hata mimi sitasita kuweka bendera ya taifa ktk ghetto.
 
Waruhusu tu, ni uzalendo! Mpaka watu wanaulizia hii maana yake rais anarudisha watu kuipenda nchi yao kutokana na uchapaji kazi wake mpaka sasa.
Hata mimi sitasita kuweka bendera ya taifa ktk ghetto.

Lkn tuna uhakika hairuhusiwi? Au tunaongea tu?
 
Mkuu niko kwa watu huku naona ni jambo la kawaida sana sema kwetu usithubutu maana bado wenye mamlaka bado wana kasumba fulani hv utadhani wao ndo wanamiliki nchi
 
Teh teh,,, jaman mbona kwa wenzetu wanapeperusha tu kwann kwetu haiko ivo
 
kupeperusha bendera ya taifa kila mahali "kutahatarisha amani yetu"
 
Kutokana na uchapaji kazi wa Magufuli mi nimeweka bendera ya taifa kwenye kichwa ninapo lalia naanza kuipenda nchi yangu
 
Inaruhusiwa ila uwe na filimbi ikifika kila saa 12 unaipandisha na jioni unaishusha kwa kupuliza filimbi pia.
 
kupeperusha bendera ya taifa kila mahali kutahatarisha amani yetu

Si Dhan Kama Hili Jbu Ni Sahih Jumatatu Asubuh Naipandisha Mapma Na Kuishusha Mda Unaotakiwa , Nakusanya Maoni Tu, Sijaona Mwenye Sababu Ya Kusema Kwa Nin Nisiiweke,
 
Back
Top Bottom