Unapotoka katika chumba cha mwanamke

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
38,934
2,000
Sidhani kama kuna haja ya kuyabeba hayo maneno kwani huwezi kujua huyo mwanamke anaishi vp na hao majirani zake huenda ikawa ni mbinu ya kuvuruga uhusiano wenu.
Pia unatakiwa kujiongeza usiwe na muda au siku maalum wa kuenda kwa huyo mwanamke ili upate kugundua mbivu na mbichi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom