Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 374,228 Reaction score 866,558 Sep 5, 2014 #21 Mimi mwishoni huwa nasuuza na maji kabisa sibakishi hata harufu
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,661 Reaction score 41,815 Sep 5, 2014 #22 mshana jr said: Tofauti na mitandao mingine ni kwamba hapa hatuuzi sura Click to expand... kweli ila hii ni picha yake
mshana jr said: Tofauti na mitandao mingine ni kwamba hapa hatuuzi sura Click to expand... kweli ila hii ni picha yake
Bishop Hiluka R I P Joined Aug 12, 2011 Posts 7,150 Reaction score 14,726 Sep 5, 2014 Thread starter #23 mshana jr said: Mimi mwishoni huwa nasuuza na maji kabisa sibakishi hata harufu Click to expand... Duh!...
mshana jr said: Mimi mwishoni huwa nasuuza na maji kabisa sibakishi hata harufu Click to expand... Duh!...
Bishop Hiluka R I P Joined Aug 12, 2011 Posts 7,150 Reaction score 14,726 Sep 5, 2014 Thread starter #24 MO11 said: kweli ila hii ni picha yake Click to expand... Hapana, siyo yangu mkuu. Kwanza mimi huwa situmii Colgate, natumia Whitedent Herbal. Hii nimeitoa kwa jamaa yangu kule FB...
MO11 said: kweli ila hii ni picha yake Click to expand... Hapana, siyo yangu mkuu. Kwanza mimi huwa situmii Colgate, natumia Whitedent Herbal. Hii nimeitoa kwa jamaa yangu kule FB...