Unapenda kumtania nini mpenzi wako?

Unapenda kumtania nini mpenzi wako?

Baba ilumba

Member
Joined
Apr 18, 2020
Posts
37
Reaction score
49
Wasalaam bandugu ba JF. Natumai mu wazima nyote

Leo ningependa tushare utani tunaopenda kutaniana na wapenzi wetu.

Kwa upande wangu napenda kumtania mama Ilumba kwa kumwambia "BABA YAKO ANGENIKATAA SIKU ILE HAKI YA NANI NINGELALA KWENU MIMI" basi wangu wa moyo anachekaa

Na wewe unapenda kumtania nini au kwa jambo gani wako mpenzi?
 
Bila shaka Kuna ambao sio wa kuwatania.

Ni nakos nje njeeeee.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mimi ni mwendo wa mguu sawa,ukinitania kizembe nakuua
Tag%20his%20girlfriend%20abeg%20_joy__joy__arrow_down_%EF%B8%8F_arrow_down_%EF%B8%8F%20-%20Kra...jpg
 
Huwa nikimpigia simu namuita majina ya wanawake maarufu wazuri.... Movies actresses, musicians na athletes...

Mfano naweza mpigia simu akisema "hello" me najibu "Nambie Beyonce" au nambwambia "Rihanna"

And sometimes huwa nikiwa nae ananiita bro namwita dogo......

Tupo hivyo tukipishana kaugomvi kadogo huwa nasimama kona ya chumba nakunja nne ya kusimama hadi atakuja nishika kunibembeleza....
 
Back
Top Bottom