Unaonaje combination ya Millard Ayo na Mina kwenye Amplifaya ya Clouds

Unaonaje combination ya Millard Ayo na Mina kwenye Amplifaya ya Clouds

UGWADU

Senior Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
105
Reaction score
80
Unaionaje combination ya millard Ayo na Mina kwenye Amplifaya ya clouds.
 
Unaionaje combination ya millard Ayo na Mina kwenye Amplifaya ya clouds.
Sasa mimi niko huku Namanyere na ikiwa silijui hata jengo la Clouds.!
Ntaijuaje Amplifaya au spika wanazotumia?[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Ni nzuri kuliko ya yule kikwete.. alikuwa anaboa, ki kuku yani
 
Back
Top Bottom