Unaomba je mashine!!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,725
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,725 2,671 280
Hapa ni baadhi ya makabila yaombavyo tendo landoa kwa wenza wao!

  • WAKURYA:Mama Bhoke rara chini ni kurenge!
  • WAMASAI:Mama yoyo nipe ile kitu namesa mwensake!
  • WAHAYA:Mama Koku infact njoo tuperform!
  • WACHAGA:Mama manka nipe ilekitu iliyofanya Mathawe afirisike!
  • WAPEMBA:MA choro panua paja mti waja!
Je wewe unaliombaje kwa mpenzi wako??
 
A

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
9
Points
0
A

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 9 0
Hapa ni baadhi ya makabila yaombavyo tendo landoa kwa wenza wao!

  • WAKURYA:Mama Bhoke rara chini ni kurenge!
  • WAMASAI:Mama yoyo nipe ile kitu namesa mwensake!
  • WAHAYA:Mama Koku infact njoo tuperform!
  • WACHAGA:Mama manka nipe ilekitu iliyofanya Mathawe afirisike!
  • WAPEMBA:MA choro panua paja mti waja!
Je wewe unaliombaje kwa mpenzi wako??
We Kakakiiza, umenifanya machozi yanimwagike kama mvua kwa kucheka :A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1: :A S crown-1:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,725
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,725 2,671 280
We Kakakiiza, umenifanya machozi yanimwagike kama mvua kwa kucheka :A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1::A S crown-1: :A S crown-1:
Pole ila wewe niipi unaipenda??
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
hahhaa wahaya bwana....
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Hapa ni baadhi ya makabila yaombavyo tendo landoa kwa wenza wao!


  • WAKURYA:Mama Bhoke rara chini ni kurenge!
  • WAMASAI:Mama yoyo nipe ile kitu namesa mwensake!
  • WAHAYA:Mama Koku infact njoo tuperform!
  • WACHAGA:Mama manka nipe ilekitu iliyofanya Mathawe afirisike!
  • WAPEMBA:MA choro panua paja mti waja!
Je wewe unaliombaje kwa mpenzi wako??
Hahahahahaha si mchezo
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!safi sana!mkuu vipi wewe ni mpemba nini?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
kwi! kwi! kwi! imebidi nikae chini ya meza ili bosi asijue kama niko kwenye JF, duuh, hiyo ya Wapemba imenimaliza kabisa! th! th! th! teh! teh! teh!
 
N

Navoyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
872
Likes
211
Points
60
N

Navoyne

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
872 211 60
Duh hii inanikumbusha story ya wanyakyusa wakiwawanatongozana, mwakareli ukiona nipo kimya naona aibu hukunasugua vidole chini ujue nimekubali.
aaaah aah u made my day more brighter
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
KkakaKaiza bwana...hii imekaa vizuri aisee
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,599
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,599 280
oyaa hebu nisogezee tundu hilo
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
Hapa ni baadhi ya makabila yaombavyo tendo landoa kwa wenza wao!


  • WAKURYA:Mama Bhoke rara chini ni kurenge!
  • WAMASAI:Mama yoyo nipe ile kitu namesa mwensake!
  • WAHAYA:Mama Koku infact njoo tuperform!
    [*]WACHAGA:Mama manka nipe ilekitu iliyofanya Mathawe afirisike!
  • WAPEMBA:MA choro panua paja mti waja!
Je wewe unaliombaje kwa mpenzi wako??
wewe mama Haika nitaacha!
halafu hiyo sosej na mayai mawili!!!!!!!
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
mpz leo nimekuandalia kitu kizuriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,(Tamu yako)naomba usiwe na mawazo,kula vzr,usikasirike maana nataka kukutoa machovu na mawazo tele tafadhali naomba uwahi kurudi baba,nakupenda sana.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
mpz leo nimekuandalia kitu kizuriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,(Tamu yako)naomba usiwe na mawazo,kula vzr,usikasirike maana nataka kukutoa machovu na mawazo tele tafadhali naomba uwahi kurudi baba,nakupenda sana.
<br />
<br />

aiseee,walaaaaaaaaiiiiii,
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,852
Likes
5,443
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,852 5,443 280
mpz leo nimekuandalia kitu kizuriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,(Tamu yako)naomba usiwe na mawazo,kula vzr,usikasirike maana nataka kukutoa machovu na mawazo tele tafadhali naomba uwahi kurudi baba,nakupenda sana.
Yaani kwa maneno haya..............hata kama nilikuwa na mpango wa kwenda mpango wa kando naghairisha.............
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
tena unamuongezea nimekupikia na kile chakula ukipendacho,ugali kwa mlenda na dagaa pembeni,tena nimekutengenezea na juic ya parachichi,na mjomba livyokuja jana alileta tende hivyo nimekubakishia na kijipande cha chungwa,maana asb leo uliniachia hela nyingi sana,elfu 1500,hivyo imetosha kununua na kamboga ka majani uongeze damu babangu.
Yaani kwa maneno haya..............hata kama nilikuwa na mpango wa kwenda mpango wa kando naghairisha.............
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,852
Likes
5,443
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,852 5,443 280
tena unamuongezea nimekupikia na kile chakula ukipendacho,ugali kwa mlenda na dagaa pembeni,tena nimekutengenezea na juic ya parachichi,na mjomba livyokuja jana alileta tende hivyo nimekubakishia na kijipande cha chungwa,maana asb leo uliniachia hela nyingi sana,elfu 1500,hivyo imetosha kununua na kamboga ka majani uongeze damu babangu.
Hii ni Shuntama ............a.k.a Limbwata ya matendo.................
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Aiseee. Hayo maneno matamu ya Pearl ndo yameenda kidato. Kwa maneno hayo hakyanani hata kama nina kazi ya deadline ya mwakani,ntaichapa iyo kazi ili niimalize leo leo kabla sijaenda kutana na babe anaetoa maneno matamu ka ya Pearl.
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912