Makabila bwana!(dont read this if you dont have to!) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makabila bwana!(dont read this if you dont have to!)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Sep 22, 2009.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,870
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Jinsi makabila mbali mbali yanavoomba tendo la unyumba,
    Wakurya:Mama Chacha twende 2kakandamize!
    Wamasai:Mama Yeyoonipe ile litu inamesa mwensake!
    Wahaya: Mama Bojo infwakti rara nikurarie!
    Wachaga:Mama Sia fungua kibubu nitupe shilingi ati!
    Kiboko yao Wapemba: aaah! Mama Sefu panua paja mti waja!
    Je kabila lenu linasemaje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,544
    Trophy Points: 280
    this is funny.......i like it...
     
  3. J

    JackieJoki Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamassai: Mama Yeyo leta shakula
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hii kali sana , maana nimecheka mpaka watu hapa wananishangaa
     
  5. D

    Darwin JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahaaaaa
     
  6. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hatari sana,sasa mwanamke akiwa anataka mchezo anasemaje kwa makabila hayo hayo.
    Who can guess.
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,333
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mbapo kya munkati mogerere
     
  8. J

    JackieJoki Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 24, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Baba yeyo leta bokora
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,435
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Hiyo ya kimasai ndo imenitoa: 'Mama Yeyo nipe ile kitu inayomesa mwenzake' :D
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,435
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Mbona hujasema Wanyakyusa wanapoomba wanasemaje?
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 840
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Duh very funny japo sijawasikia wapare
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,659
    Likes Received: 20,254
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha hii hata mimi imeniacha hoi...inamesa mwenzake! LOL!
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Quite a number of weaknesses in these love commands!!! Simply women are there for men!!! Hakuna kubisha, lete in any how!!! Kweli ndoa za kiafrika tunahitaji kubadilika. Mostly, one way traffic!!!
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,659
    Likes Received: 20,254
    Trophy Points: 280

    Mkuu kuna njemba mmoja alikuwa hajamgusa mkewe kwa kipindi (sijui ilikuwa ni muda gani) Maana Njemba ilikuwa inacheza sana viwanja vya ugenini. Mama akazidiwa mpaka akaomba shughuli kwa Mzee kwa mara ya kwanza katika ndoa yao ambayo tayari ilikuwa na miaka mingi tu. Njemba acha ije juu kwa kuombwa. Ukawa ugomvi mkubwa sana na njemba kudai, "Kama nisingekuwapo na wewe una hamu je, ungetembea nje!?" lakini kasheshe iliisha na mama ndiye aliyekuwa mshindi kwa kuonekana ana haki ya kuomba kama anajisikia sikia. ;)

    Kwa maoni yangu wanaume (Tanzania) pia tunachangia hali hiyo. Kwa mfano hatuwapi nafasi wanawake na wao wawe na sauti katika hili tendo hili hata kama mkeo au GF ulimkuta si bikira. Kila siku mwanaume ndiye anaamua tendo litafanywa kivipi. Mama akisema miye napenda kwa hivi pia basi ni ugomvi wa hali ya juu. Nani kakufundisha kufanya kwa hivi? una mwanaume mwingine nini wewe?

    Kaka punguza hasira huyu binti hukumkuta bikira ati! aliwahi kuwa na wengine ambao walikuwa wakifanya tofauti na wewe kama binti anafurahia zaidi kihivyo basi mwache akueleze ili wote mfurahie zaidi tendo hilo.
     
  15. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 867
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wachaga;ngilihemba mbatu.
    Kwa nini hali/maneno hayo yawepo?Je hata wewe upo hivyo?Je ni sahihi?
     
  16. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa nahisi hii mada yote umeiletwa kivarange varange ikiwa hao watu wanamakabila yao kwa maana hiyo hutowa maobi yao kwa kutumia lugha za makabila yao au ndio sikuhizi hazitakiwi hata kusikikana kama zipo au zilikuwepo lugha za makabila ?
     
  17. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,413
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    Du leo nimecheka mpaka kulia machozi, sisi wabongo nuksi kwa kubuni misemo. Laiti tungekuwa sharp namna hii katika nyanja zote tungekuwa hata tumeshatua kwenye sayari ya Mars.
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Mie niliipata zamani kutoka kwa dada yeyo mmoja kutoka Jamaica:

    Mchagga: We mama Aika uko wapi? Ntaacha!!!

    Mkurya: "RARA CHINI NIKURENGE"

    Mhaya: Mama Koku if you are ready twende tukaperform

    Mnyakyusa: Findu Fyangu we obhokela


    Mpare: Mama Foibe thou nikakudenge

    Mnyamwezi: Mama Nyanzo twendege tukhalimege litonge!

    Jaluo: Twendege tukasukumane

    Maasai: Mama yeyoo nataka ile inamesa mwensake..


    Wasukuma : Nalikuchola mayu, kiyumbo mayu.
     
  19. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    inafurahisha sana ila Pemba si kabila ni eneo
     
Loading...