Daisy Llilies
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 1,017
- 2,163
Akija ghetto anakuta handbag 👜,Hiii noma sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unawalaa kabisaa
Akija ghetto anakuta handbag 👜,Hiii noma sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Unawalaa kabisaa
Kuna wana wanapiga matukio hadi nduguu za demuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]Tukio la pili na yeye anajipeleka magettoni kwa marafiki zako kuona kama watakataa!..
Kumpiga matukio mwanamke ni utoto, kazingua muachane kwa kikao!..
Labda wewe...Ila huwa mnapagawaa sanaa nusu kufaaa
Kilichomuuma Diamond alijua Peter hakunuweka manzi kama official girl friend ila kwake manzi amejiweka kama officialYani anachanganyikiwa kabisaa[emoji23][emoji23][emoji23] Anaamua ajikatare tuu
Ni kweli ila na sisi matamanio ni nature kama tumeumbiwa.walahi ukimkuta mwanaume hana mchepuko anaheshimu ndo uyo ni made from God.,mimi pamoja na elimu yangu ya dunia na ahera yaani nmefeli japo sio mchepukaji wa frequently.Mara nyingi wanaume ndo wanaopoteza jaribu kufatilia,,, wanawake tuko imara sana kuhimili hizi drama za mapenzi
Mwanaume hashindwii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ahaa najiua kama sina Pesa aisee ..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kama pesa ninayooo no way mtaliaa mpaka mjuteeKinachowaua cha kwanza ni hiki 'ego' yaani hampendi kuonekana ni weak mbele yetu mwishowe ni presha ama kujiua mwisho wa story
Ukichepuka mkeo asikudabe na heshima yake unampa na miamala unatoa,, condom unatumia au unawapima unaowatomber safi tu we piga mzee ndoho tabuNi kweli ila na sisi matamanio ni nature kama tumeumbiwa.walahi ukimkuta mwanaume hana mchepuko anaheshimu ndo uyo ni made from God.,mimi pamoja na elimu yangu ya dunia na ahera yaani nmefeli japo sio mchepukaji wa frequently.
Mwanaume Kuchepuka ipo ndani ya Damuu...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ni kweli ila na sisi matamanio ni nature kama tumeumbiwa.walahi ukimkuta mwanaume hana mchepuko anaheshimu ndo uyo ni made from God.,mimi pamoja na elimu yangu ya dunia na ahera yaani nmefeli japo sio mchepukaji wa frequently.
Ahaa najiua kama sina Pesa aisee ..[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kama pesa ninayooo no way mtaliaa mpaka mjutee
Haiji tokeaa...
Halafu trainer anagonga bureHatarii snaaa....!! Roho ilimuuma sana kumnunulia na nyumba khaaa
Wanaume bwana, ndio maana wanakufa mapema...fikiria mtu anaumia ila nje anajifanya everything is okey mwisho wa siku unasikia mtu amedondoka ghafla kumbe ana mambo kibao yalikuwa yanamtafuna ndani kwa ndaniKinachowaua cha kwanza ni hiki 'ego' yaani hampendi kuonekana ni weak mbele yetu mwishowe ni presha ama kujiua mwisho wa story
Hapo ndo wanapofiagaWanaume bwana, ndio maana wanakufa mapema...fikiria mtu anaumia ila nje anajifanya everything is okey mwisho wa siku unasikia mtu amedondoka ghafla kumbe ana mambo kibao yalikuwa yanamtafuna ndani kwa ndani