Papa Mopao
JF-Expert Member
- Oct 7, 2009
- 4,166
- 2,670
siwezi kumuua mbu.....am a lady....
siwezi kumuua mbu.....am a lady....
huwa namwambia 'Tokaaaaaa'
anakimbia huyo.
siwezi kumuua mbu.....am a lady....
Ha ha ha, biskuti waweza vunja kweli?
Utakomaa?
akishiba hata kuruka huwa hawezi na ana short life span so usiwe na shaka mwache afaidi kitoweo
Nampga na nyundo
Kila saa tutasikia vishindo tuu puu mara paaa paaaa paaa utafikiri unapigilia misumari!
acha kinywa wazi akiingia kinywani mmeze..................Atakuwa kwisha habari yake..........LOL
mpaka wote wafe.
acha kinywa wazi akiingia kinywani mmeze..................Atakuwa kwisha habari yake..........LOL