..Unamfahamu huyu???..

..Unamfahamu huyu???..

stardust JK

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Posts
2,998
Reaction score
4,256
Jaribu kumtambua[emoji3]
FB_IMG_15598028098130989.jpg
 
Tazameni uso na ngozi yake, huyo hajachoka isipokuwa hajanyoa tu.

Probably ni kwa ajili ya shooting. Juzi kwenye kuadhimisha MV Bukoba ambayo huwa ni Birthday yake as well alihojiwa akasema kuna project anakuja nayo!
 
Tazameni uso na ngozi yake, huyo hajachoka isipokuwa hajanyoa tu.

Probably ni kwa ajili ya shooting. Juzi kwenye kuadhimisha MV Bukoba ambayo huwa ni Birthday yake as well alihojiwa akasema kuna project anakuja nayo!
Daah kama baba yangu kule kijijini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom