Unalijuwa Tunda hili, linalimwa na kabila gani?

Unalijuwa Tunda hili, linalimwa na kabila gani?

Kwa nini linaitwa mafurahisha mk**du?
Mimi mwenyewe sielewi kwanini. Yaani connection ya kula lile tunda na kufurahishwa mk.....u.Ila hili jina ni la huko Iringa tuu nadhani.Mikoa mingine wanatumia majina mengine
 
attachment.php

Natunda sio maembe tu na machungwa hii kitu ni tamu sana!

Prickly Pear Cactus.
othe names:
Barbary-fig Cactus, Cactus Flowers, Cactus Fruit,
Cactus Pear Fruit,
Nopal,
Opuntia spp, Opuntia
Tuna Cardona, Westwood-Pear.

The fruit/plant is said to be medicinal.
 
masanyenge, ila yanaeasha kama -----.Matamu lakini.
 
niliwahi kuonja,siyapendi kwa ajili ya harufu
 
Nimefurahia sana majibu ya wachangiaji. Namshangaa mleta mada kuuliza swali lake kwa kutumia neno "kabila" badala ya "sehemu".Nilitarajia swali liwe ni sehemu gani ya Tanzania tunda hili linalimwa? Tunda aliwezi kulimwa na kabila katika mazingira kwamba Watanzania tuna uhuru wa kuishi popote ndani ya Tanzania. Unaweza ukakuta anayelima hilo tunda ni muhaya anayeishi mkoa wa Singida.

Mleta mada tafadhali badilisha heading yako.

Tiba
 
Back
Top Bottom