Psalm_27
JF-Expert Member
- Aug 27, 2026
- 1,653
- 3,234
Hello Greate Thinker!!!
The LORD is good.....
... Familia nyingi hua naona wanapata milo mitatu kwa siku, na hii imeshakuwa kawaida hata kama watu, wamemaliza kupika cha asubuhi saa 4.
Ila saa 7 tena lazima wale, nani aliyeweka huu utaratibu.....
Sasa wakuu nyie mnakula wakati gani? ...unapohisi njaa au ni mda wa kula umefika au ni hamu tu ya kula baada ya kuona chakula hata kama umeshiba?
Kipindi niko shule weekend saa 4 tu, nahisi njaa ya hatari... ila nikiwa shule hadi saa 7 ndio nahisi njaa, na tunatoka shule saa 8.
hii imekaaje kisayansi wakuu...
Cc..... Mallerina
The LORD is good.....
... Familia nyingi hua naona wanapata milo mitatu kwa siku, na hii imeshakuwa kawaida hata kama watu, wamemaliza kupika cha asubuhi saa 4.
Ila saa 7 tena lazima wale, nani aliyeweka huu utaratibu.....
Sasa wakuu nyie mnakula wakati gani? ...unapohisi njaa au ni mda wa kula umefika au ni hamu tu ya kula baada ya kuona chakula hata kama umeshiba?
Kipindi niko shule weekend saa 4 tu, nahisi njaa ya hatari... ila nikiwa shule hadi saa 7 ndio nahisi njaa, na tunatoka shule saa 8.
hii imekaaje kisayansi wakuu...
Cc..... Mallerina