Teknolojia ni Yetu sote
JF-Expert Member
- Apr 28, 2020
- 1,347
- 2,755
Kuna mtu au watu Toka wanunue simu hawajawahi kufanya Factory reset hata mara Moja?
Factory reset process, ni kitendo Cha kuweza kufuta Kila kitu Kwenye simu yako kukifanya icho kifaa kiwe kipya Kama umenunua dukani.
Unajua Kuna wakati unakuta simu yako Ina tabia ambazo sio rafiki kwako Kama vile;
• Simu yako Ina tabia ya kugandaganda
• Simu yako inachukua muda mrefu kufungua program au kitu chochote
• Simu yako imekua nzito balaa
• Simu kuingiliwa na virusi
• Simu inachukua muda mrefu kuwaka au kuzima
• Nafasi ya simu yako kuwa ndogo nk
Sasa ukiona simu yako imeanza kuwa na tabia Kama izo basi jitahidi kufanya Factory reset (frp) kwani itakusaidia
• Simu kuwa na Kasi zaidi
• Simu yako kuweza kuongeza nafasi ya kuhifadhi
• Simu yako kuongeza ufanisi wa Kasi na bora kuliko mwanzo
• Simu inakua mpya ivyo utaweza kumpa mtu au kumuuzia mtu bila changamoto yoyote.
• Inakusaidia kuondoa virusi au malware wote walioko Kwenye simu nk.
Ni Muhimu kufanya Factory reset Kila baada ya miezi miwili ili kuifanya simu yako kuwa na nguvu zaidi pia kuondoa matatizo mbalimbali yanayokusumbua kupitia simu yako?
Teknolojia ni Yetu sote [emoji56]
Ebu tuachie maoni yako unatabia ya kufanya Factory reset Kwenye simu yako au lah?
Factory reset process, ni kitendo Cha kuweza kufuta Kila kitu Kwenye simu yako kukifanya icho kifaa kiwe kipya Kama umenunua dukani.
Unajua Kuna wakati unakuta simu yako Ina tabia ambazo sio rafiki kwako Kama vile;
• Simu yako Ina tabia ya kugandaganda
• Simu yako inachukua muda mrefu kufungua program au kitu chochote
• Simu yako imekua nzito balaa
• Simu kuingiliwa na virusi
• Simu inachukua muda mrefu kuwaka au kuzima
• Nafasi ya simu yako kuwa ndogo nk
Sasa ukiona simu yako imeanza kuwa na tabia Kama izo basi jitahidi kufanya Factory reset (frp) kwani itakusaidia
• Simu kuwa na Kasi zaidi
• Simu yako kuweza kuongeza nafasi ya kuhifadhi
• Simu yako kuongeza ufanisi wa Kasi na bora kuliko mwanzo
• Simu inakua mpya ivyo utaweza kumpa mtu au kumuuzia mtu bila changamoto yoyote.
• Inakusaidia kuondoa virusi au malware wote walioko Kwenye simu nk.
Ni Muhimu kufanya Factory reset Kila baada ya miezi miwili ili kuifanya simu yako kuwa na nguvu zaidi pia kuondoa matatizo mbalimbali yanayokusumbua kupitia simu yako?
Teknolojia ni Yetu sote [emoji56]
Ebu tuachie maoni yako unatabia ya kufanya Factory reset Kwenye simu yako au lah?